What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Ngoài Vippro bé Mập,bạn Trân và bé Thoảng nhà Cần Thơ đi Nha Trang,còn ai đi nữa ko lên tiếng để mình book dùm vé xe 1 lượt. Hạn chót là sáng ngày thứ 2 03/06/13 nhé.Hiện tại thì đã có Vippro nhờ mình book 2 vé SG-NT,còn ai nữa ko ?Nhanh chân lên nhé, Festival biển vẫy gọi
Thêm 1 nữa nhé Rong xinh đẹp....vị chi là 3 vé. Ông xem nhiêu tui chuyển cho ông luôn. Có nên mua khứ hồi luôn nhé Rong xinh đẹp. (kiss)
Hic...ông chủ Plan đâu rồi (wait)

Thêm 1 nữa nhé Rong xinh đẹp....vị chi là 3 vé. Ông xem nhiêu tui chuyển cho ông luôn. Có nên mua khứ hồi luôn nhé Rong xinh đẹp. (kiss)
Hic...ông chủ Plan đâu rồi (wait)
Ai vậy bé Mập?Boy or Girl? Boy thì cho ở nhà nha.Chủ plan ra sơm hơn mình 1 ngày,chuẩn bị sẵn đơi mình ra

Chốt Danh Sách Đoàn
1 - 2 Khoa + ôm
3 Rùa
4 Người Bình Dương
5 Bình Bụng bự
6 Hoa sen
7 Bebibo
8 Dochanh
10 - 11 Tjxju
12 - 13 Lộc Lý (chị Sandy-ly) + Hai Lúa
14 Vòng Tránh Thai
15 Chú Lãng Du
16 Langtulangdu ( cha già dịch này xạo lắm nè, đăng ký cho đã đến giờ cuối trốn mất dép )
17 Cẩm Khoai Tây
18 Palani
19 Trinh TienGiang
20 Tony teo

p/s: a Bình Bụn Bự nếu đi sau thì đi theo cung đường hôm đi Tiền Giang ....Qua cầu Bình Điền quẹo phải vào Nguyễn Hữu Trí ---> Cầu Bến Lức ....xuống dốc cầu gặp ngã tư đầu tiên quẹo phải vào đường nhựa ( 9km ) -----> đi thẳng vô qua 8 cây cầu .....qua cầu Ba Vòm Lớn đi thêm 500m nhìn tay trái sẽ thấy cổng Sunny Farm

Đến Phần BBQ đêm thứ 7. Đã nhờ đặt giùm 2 con gà đất và 2 con vịt xiêm mần sẵn đợi đoàn xuống rùi nấu
Dự kiến : Vịt nướng chao - Gà nướng muối ớt - Cháo gà - thịt heo nướng
Sáng thì giải quyết hàng tồn đọng or bánh mỳ ốpla - Đi chợ gần đó mua đồ ăn trưa - lội ao hái Bông Súng bóp gỏi
Còn hải sản thì phải mua tại Sg mang lên nên cái vụ nỳ nhờ a Rùa giải quyết

Rùa : mua 20 ổ bánh mỳ + thịt nguội + chả ( để lót dạ BBQ tối - còn dư sáng ăn sáng mì gói or bánh mỳ ốpla )
Cần mua 5kg than để nướng - Nhờ mua giùm 1 cây đá - Bia lên đó mua

Nông trại có 2 phòng tắm Nam - Nữ tránh tình trạng kẹt xe :)) ko thì Nam ra tắm tập thể dưới ao cũng được ( ao ko sâu -- ko nuôi các loại cá nguy hiểm như Chim Trắng nên ko bị bị đớp .............!!!

Vấn đề ngũ nghĩ .....các bạn có thể mang theo võng ( làm mềm đắp ) or Lều nếu thích ngũ trên bãi cỏ êm ái ....ai có nhu cầu riêng thì mời ra vườn chanh tâm sự nếu ko ngại gai chanh đâm :))
Phòng ngũ tập thể DT 40m2 sức chứa hơn 30 người xếp cá mòi....
Nhớ đem thuốc xịt muỗi vì tối tối côn trùng bay nhiều.....!!
Bà con còn ý kiến nào khác xin đóng góp để việc tổ chức được hoàn thiện .

P/s: tuyền 1 xế ko cần đẹp trai - ko cần xe xịn ----- giúp Khoa chờ 1 thùng xương rồng ( đã đóng thùng Mous ) nhé vì xuống lần nỳ lỡ mua đồ nhiều qué ( Mua Xương Rồng để tập Setup mấy cái tiểu cảnh mini ) hehehe

Ngoài Vippro bé Mập,bạn Trân và bé Thoảng nhà Cần Thơ đi Nha Trang,còn ai đi nữa ko lên tiếng để mình book dùm vé xe 1 lượt. Hạn chót là sáng ngày thứ 2 03/06/13 nhé.Hiện tại thì đã có Vippro nhờ mình book 2 vé SG-NT,còn ai nữa ko ?Nhanh chân lên nhé, Festival biển vẫy gọi

Núi ơi lặn đâu mất rồi vào nhận gạch của các bạn đi Nha Trang kìa !!

Danh sách đi Nha Trang tối thứ sáu, ngày 7/6

1.Vippro bé Mập,
2. bạn Trân
3. bé Thoảng nhà Cần Thơ
4.ThichĐiRong.

ThichĐiRong sẽ book vé cho các bạn này chiều đi và về nhé.

Danh sách đi Nha Trang tối thứ năm, ngày 6/6

Đang cập nhật,
Núi chịu trách nhiệm book vé đi và về, hiện tại đã đặt 10 vé giường nằm PT khởi hành ở BXMĐ lúc 20h.:)

Last edited:
Ráng tịnh dưỡng tuần sau đi Nha Trang với mấy cháu nha trưởng lão,ra đó tắm khoáng bùn,nhậu hải sản là khỏe àh

Ráng tịnh dưỡng tuần sau đi Nha Trang với mấy cháu nha trưởng lão,ra đó tắm khoáng bùn,nhậu hải sản là khỏe àh

Kiểu này hơi căng chú ơi, tịnh dưỡng mà nhậu hải sản là cực chú ah. Thôi ráng đi chú, bất quá thì cũng giống như hồi ở Bình Ba vậy thôi ah, kakaka....

Từ Mỹ Tho lên thì đi đường nào vậy Khoa, tình hình là sáng mai đi thiệt sớm từ Trà Vinh (nếu biết đường) :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,843
191,556
Latest member
jasmineharford250
Back