What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Cho e dk 2 vé đi Nha Trang nha cả nhà ( đi từ tối thứ 5), 1 cứng và 1 mềm, mềm này thứ 2 sẽ dc trả lời chính xác ah. Chúc cả nhà cuối tuần vui.

Mình thấy áo thun Lacoste do cô Ngocdung Ụt Ịt bán rất đẹp & rẽ! Riêng cá nhân mình (nếu dc) nhờ cô đặt cùng màu rùi in áo Phượt làm PBD or PDC cho năm nay đi, ý mí bạn thế nào nè!?
ps: Chủ hội & phó hội & các bạn cho ý kiến nhé!

Mình thấy áo thun Lacoste do cô Ngocdung Ụt Ịt bán rất đẹp & rẽ! Riêng cá nhân mình (nếu dc) nhờ cô đặt cùng màu rùi in áo Phượt làm PBD or PDC cho năm nay đi, ý mí bạn thế nào nè!?
ps: Chủ hội & phó hội & các bạn cho ý kiến nhé!
Ý kiến này hay đó, cá nhân mình ủng hộ. Màu mè thì tùy ace nhà BD quyết định, ai sao mình vậy. Mời các bạn khác cho ý kiến đóng góp nhé.

Ý kiến này hay đó, cá nhân mình ủng hộ. Màu mè thì tùy ace nhà BD quyết định, ai sao mình vậy. Mời các bạn khác cho ý kiến đóng góp nhé.

Năm nay chắc ACE mình ưu tiên làm áo khoác trước, với lại để xem trên diễn đàn áo năm nay như thế nào rồi tính heng ACE.

Từ ngày 8 - 12/06 có lễ hội “Vườn cây ăn trái Lái Thiêu”. Hay là chủ nhật, 9/6, ACE mình đi lễ hội này đi, ăn trái cây, chụp hình ...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,843
191,556
Latest member
jasmineharford250
Back