What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Ông Rùa chỉ toàn là suy bụng ta ra bụng người thôi ,ráng kiếm ôm lắm vào ,đi một chuyến là mất .phải có nguyên nhân chứ (ko lẽ ỳ ạch quá nên bị chê )
Thật ra dạo này Sơn bận quá ,ko thể đi được rồi ,chúc hai anh Trâu và Lê cát sinh nhật vui vẻ ,các bạn ăn sinh nhật thật vui

Tình hình là đang hí ở Củng Sơn - Phú Yên, trời chuẩn bị mưa bão nên ko làm ăn được gì, toàn ăn nhậu đặc sản rừng. Theo tin thời tiết thì đang có bão chuẩn bị vào biển Đông, tour Cần Giờ của nhà mình chắc là dính bão, mà bão ngoài biển thì gió ghê lắm, tối qua ngồi nhậu ở cản Phú Yên mà gió muốn thôi tung người, phải bỏ mồi chạy lấy người.
Lên phương án 2 đi Rùa ơi, nếu bão lớn thì có cái tụ tập. Kỳ này ko tham gia được cùng cả nhà, lý do bất khả kháng, cảm ơn các bạn đã chúc mừng sinh nhật Trâu và mình nhé :)

Thông báo : Nếu ai sắp xếp đi Cần Giờ mừng sinh nhật anh Trâu vào chủ nhật tuần này ( 23/06) được thì báo danh nha, để ban tổ chức tiện sắp xếp.

Lê Cát nói đúng đó Rùa ơi áp thấp đã thành bão rồi anh nghĩ nên dùng phương án 2 thôi chứ tắm mưa ra tới Cần Giờ rồi tắm mưa về phê lắm á !!

Thông báo chuyến Cần Giờ!

Do tình hình mưa bão ( mới cập nhật ) nên theo yêu cầu của anh Trâu, thì buổi sinh nhật được dời vào ngày thứ 7 tuần sau, đúng vào ngày cất tiếng khóc chào đời của Nghé con 29/6/13, sau mấy mươi năm đã lớn thành Trâu

Thời gian: 6h00pm
Địa chỉ: 161 Điện Biên Phú, P15 ,Q BT
Do đây là quán cần phải đặt chổ nên ace book vé sớm nha.
Thành thật cáo lỗi cũng anh chị em định đi Cần Giờ
Thay mặt: Tramlang
Trân trọng thông báo đến gia đình nhà mình

Thông tin buổi họp mặt 2 nhà Dương Cần!

Hiện tại Rùa và Anh Trương đã xin phép được họp mặt 2 nhà ở Lung Ngọc Hoàng rồi.

Ngày off đã thống nhất là ngày 13-14/7.

Nhà mình sẽ di chuyển bằng 2 phương tiện về Cần Thơ tối thứ 6.
10h00 sẽ có mặt ở Cần Thơ. anh khỏe thì lai rai
Sáng thứ 7. 5h00 đi tham quan chợ nổi Cái răng.
7h00 đi Phong Điền thăm Giàn Gừa.

12h00 có mặt ở Lung Ngọc Hoàng ăn uốn,

14h00 vào rừng tham quan ( hy vọng đừng trời mưa như năm ngoái, nếu trời mưa thì hy vong chân vịt hư luôn ).

Chiều 6h00pm làm lai rai tập 2 đến cuối cùng.

Sáng chủ nhật:
Kéo sang Hậu Giang đi Long Mỹ thăm nhà Vippro (25km), sau đó kéo sang Vị Thanh tham quan (21km)

13h00 lên đường về lại Bình Dương, dự kiến là 6h30 ( Vị Thanh về Bình Dương đi theo đường lộ mới ) khoảng 245km

Còn nếu không về Nhà Vippro thì đi tham quan các điểm ở Phung Hiệp chơi. Hoặc quay lại cần thơ tham quan

Đôi dòng thông tin nóng hổi cho cả nhà.
Đăng ký sớm nha, do lượng thành viên chỉ chốt ở con số 25-30 là hết cỡ, vì muốn an toàn và đầy đủ chổ ngủ.

Nhớ lắm rồi Lung Ngọc Hoàng ơi

Last edited:
Buổi họp mặt 2 nhà PDC nhân dịp mừng sinh nhật Phuot.vn luôn hả a Rùa? E đăng ký vé cứng nha. ^^
Ps: nhờ a Rùa tuyển xế dùm e nhen. Thanks a và hậu tạ ... hihi 

@ Rùa : Buổi họp mặt 2 nhà Dương Cần cho Ụt Ịt và Heo Mọi đăng ký 2 gạch nhe. (c)
@ ACE nào đi chuyến Philippines 15/08/2013 - 21/08/2013 ( mùa thu xanh trên 7000 đảo ) xin vui lòng gửi lúa cho Ụt Ịt book khách sạn và 1 vé máy bay còn lại cho mọi người sớm nhe, xin vui lòng vào topic trên để xem thêm chi tiết.Khi gặp ACE để gom lúa , Ụt Ịt sẽ gửi mỗi người 1 bản lịch trình cho chuyến đi. ;)
@ Trụ trì 2 nhà chuẩn bị các chương trình thi đua cho xôm tụ và ACE cùng chung sức đóng góp tham gia nhiệt tình . Chúc hội nghị thành công tốt đẹp nhe hihihi (NT)
Thanks nhiều nhiều :LL

Gạch cứng một cục nha anh Rùa !!Thanks

Sinh nhật anh Trâu hay Sinh nhật Dương Cần, ghi rõ nhé.

Sinh nhật Dương Cần thì ghi rõ nhé, vì danh sách sẽ chốt sớm, vì đi xa bằng xe máy phải và di chuyển khá nhiều nên phải nói rõ.
Anh Trương báo nhà Cần Thơ đã OK hết, chờ danh sách nhà mình thôi rồi báo lung ngọc hoàng chuẩn bị món ăn.
Nếu nhà mình ai cảm thấy đi xe máy không nổi có thể đi xe đò. đến Cần Thơ sẽ có người đón, nhưng hạn chế ít thôi, do đoàn nhà mình quá đông không đủ xe làm xế.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,859
191,564
Latest member
newstarland2024
Back