What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Vậy là 1 gạnh cho sinh nhật Trâu kakakak ,1 gạch cho sinh nhật phượt nha anh Rùa ,vậy là đầy đủ hén .Gần thì phải ráng chơi cho bằng anh bằng em .Mong gặp các bạn quá chừng luôn .

Qua sự cố của Jinny, cô không còn tinh thần để tham gia , nên cô xin lỗi và rút lại gạch họp mặt. Một năm Jinny liên tục mất của vì tính hời hợt.Nên tạm thời bị cấm cố không cho đi chơi. Mong ACE thông cảm :(

Cho em vé cứng đi sinh nhật anh Châu nha. ^^. Còn Lung ngọc hoàng thì tình hình em cũng ham hố gặp lại nhà Dương Cần lắm nhưng không biết có xin nghỉ phép được không ? Nếu không được, em có thể tham gia cùng nhà mình từ thứ 7 được không ạ? Thứ 7 sau 12h, em chạy về Cần Thơ.

Vote 1 phiếu cho việc đặt áo nhóm Dương Cần :D. Em thấy nhà mình thường đi chung với nhau, có áo nhóm sẽ tiện, khi họp mặt chỉ cần bỏ balô, khỏi lăn tăn soạn đồ hihi. Nếu có cho con đặt Size S với nha cô.

Về áo khoát, mình chọn màu nào trung, vì tối quá (như màu đen) đi nắng sẽ rất nóng. Còn màu sáng quá thì sợ dơ. Vì mình sử dụng để đi phượt. Đó chỉ là ý kiến cá nhân em thui hà :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,859
191,564
Latest member
newstarland2024
Back