What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Xin lỗi các anh chị, nếu ai ủng hộ truyện hay sách vở thì Rùa nhận, còn tiền Rùa không dám nhận vì hiện tại công việc quá nhiều, đi làm về đã hơn 9h00 pm, và dự kiến thứ 4 có chuyến công tác xa đến tối thứ 6 mới về lại BD, sau đó gom đồ lên đường đi Nam Du liền nên không có thời gian đi mua quà. Do đó anh em ủng hộ Rùa rất cảm ơn nhưng không đủ thời gian đi mua.
Rùa đã huy động đưoc thêm 3 người nữa phụ khiên đồ rồi, quần áo đang huy động mấy đứa em trong cty thu gom giúp.

Nhà mình quả thật là hảo tâm. Không biết Anh người bình dương đi Nam Du 2011 đến giờ có Bình Dương con ở Nam Du không nữa. Thấy ai cũng lo cho các bé.
Quà của anh chị em tặng mình sẽ ghi tên lên quà và tận tay giao cho các bé ( mình chỉ là trung gian à, hehhee), xem có đứa bé nào giống anh Chuyên ở Nam Du không nữa

Chúc mọi người có nhiều chuyến thú vị nhé! Chúc Anh Châu sinh nhật vui vẻ, Chúc Dương Cần ngày càng bền chặt tình thâm giao sâu sắc.

Tình hình là chuyến sinh nhật phượt e dự định sẽ đi bằng xe Thu Trinh từ Biên Hòa ( đi cả ngừoi lẫn xe máy để tiện cho việc di chuyển dứoi đó) nhưng ko bik bắt đầu đi thế nào nên nhờ mọi ng tư vấn giúp em ah, cám ơn cà nhà

Ụt Ịt đăng ký 1 áo khoác , 2 áo thun size XL nhe.
@ Rùa : cô nhờ Độc Hành gửi tập cho con rồi nhe. Cám ơn con và Độc Hành. :L

@ Ông Rùa : Bạn em ủng hộ 50 quyển tập, cô Ụt Ịt nhờ em chuyển giúp 100 cuốn. Tổng cộng là 250 quyển. Khi nào tiện, em chuyển cho anh nha.

E đăng ký 1 áo khoác và 1 áo thun. Size L . Nữ.
C Jinny ơi, tên e c ghi là Mylona Lotus Nguyễn luôn nha. Nếu dài quá c ghi Mylona thôi cũng dc. E quen mọi người gọi e tên này rồi.^^.

Chị 1 áo thun size XL (kg in tên ).Chị Hà 1 áo thun size L.
Ngày kỷ niệm SN 2 nhà Dương Cần chị kg đi được ,vì sát ngày đám hỏi người nhà nên kg tiện đi chơi.
Chúc cả nhà có những ngày bên nhau thật đầm ấm+vui vẻ .

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,872
191,568
Latest member
QUYNHKBN
Back