What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Mình đăng ký 2 áo thun xanh lá và một áo khoác nha . @Jinny chọn size giùm anh nha ,anh ko biết size của mình luôn hic

Nhà mình có bác nào muốn đi cung 14C huyền thoại không? 1 nhánh của đường mòn Hồ Chí Minh, với những con đường lầy lội, những chuyến băng rừng mịt mù trong mưa gió... Chẳng có điểm đến, chỉ là đi và trãi nghiệm cung đường mơ ước...

Thời gian dự kiến: giữa tháng 7, đi trong 3 ngày T6, t7, CN.

Lộ trình: tối thứ 5 gửi xe máy lên tốc hành rồi đánh 1 giấc tới Kon Tum. Sáng thứ 6 chạy lên Pleican rồi bắt đầu đổ dốc 14c về lại Sài Gòn.

Chi phí dự kiến: 1tr / 1 người

Nghỉ đêm: ngủ lều, đồn biên phòng hoặc nhà dân

Cung đường này có rất nhiều người muốn chinh phục nhưng đành dang dở, là 1 thử thách không thể tuyệt vời hơn cho những con người mê bụi...

Nhà mình có bác nào muốn đi cung 14C huyền thoại không? 1 nhánh của đường mòn Hồ Chí Minh, với những con đường lầy lội, những chuyến băng rừng mịt mù trong mưa gió... Chẳng có điểm đến, chỉ là đi và trãi nghiệm cung đường mơ ước...

Thời gian dự kiến: giữa tháng 7, đi trong 3 ngày T6, t7, CN.

Lộ trình: tối thứ 5 gửi xe máy lên tốc hành rồi đánh 1 giấc tới Kon Tum. Sáng thứ 6 chạy lên Pleican rồi bắt đầu đổ dốc 14c về lại Sài Gòn.

Chi phí dự kiến: 1tr / 1 người

Nghỉ đêm: ngủ lều, đồn biên phòng hoặc nhà dân

Cung đường này có rất nhiều người muốn chinh phục nhưng đành dang dở, là 1 thử thách không thể tuyệt vời hơn cho những con người mê bụi...

Ngon, mình sẽ sắp xếp thời gian miễn đừng trùng chuyến lung ngoc hoàng :)

Mọi người ơi, em ko rõ về kích thước áo như thế nào cho vừa nhưng em đoán là mình mặc vừa áo của anh Chuyên. Anh Chuyên tư vấn cho em về kích cỡ áo thun xanh mà anh đang bận được không?

Em đăng ký 1 áo thun nam và 1 áo khoác nam.

Chào cả nhà !

Phương đặt 1 áo thun và 1 áo khoác nữ (Nhờ Cô Dung chọn size dùm)...

Chúc cả nhà vui .

Mình cũng muốn đăng ký một cái áo khoác, nhưng đang phân vân một chút nhờ ai biết thì chia sẻ với. Nếu đăng ký áo khoác thì không biết giá áo/1cái là bao nhiêu? ( Mất lòng trước được lòng sau). Chất liệu vải thế nào nhỉ? Vì nếu lấy áo đẹp muốn mặc lâu lâu nhưng sợ đi được một chuyến thôi, sau muốn mặc cũng không được thì không vui tý nào. Lỡ làm làm luôn cho chắc còn khoe với mọi người nữa chứ, ý kiến cá nhân mình thôi nhé. Cảm ơn vì tất cả.

Đi mua thì tùy thuộc vào mẫu, màu sắc, chất liệu ... mình muốn cần trên thị trường có hay không.
Do muốn mua áo thì phải có số lượng, đi tham khảo giá. rồi trả giá thì mới biết chính xác giá. Số tiền 200 k là mức trần.

Nên ACE có thể đăng ký, sau đó nhờ Jinny đi chợ thì mới có thể trả lời chính xác giá tiền, mẫu, chất liệu ... trong trường hợp ACE không tán thành thì sau khi xem mẩu vẫn có thể rút lại. Không có gì phải mất lòng.

Trước khi quyết định mua sẽ hỏi lại ý kiến 1 lần nữa.

Các ACE tùy thuộc vào điều kiện và sở thích có thể mua hay không và không nhất thiết tất cả PBD phải mua (vì có thể các bạn đang thích chiếc áo mình đang mặc, không thích thay đổi), hoặc có thể tự mua với màu sắc tương tự ...

Jinny giúp PBD vụ này nghe. Thời gian cũng gấp nên không biết có kịp không.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,872
191,568
Latest member
QUYNHKBN
Back