What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Tramlang 01 áo thun size L và 01 áo khoác size XL nha.

Cỡ ông mà mặc L nếu gặp vải co lại là lòi rún đó ông Trâu ơi, hix vụ áo thun và áo khoác có hàng mẫu ko vậy cả nhà, loại vải gì, chất liệu ra sao, có co giãn gì khi giặt ko, mặc áo quần ko đúng size là khó chịu lắm lắm

Cỡ ông mà mặc L nếu gặp vải co lại là lòi rún đó ông Trâu ơi, hix vụ áo thun và áo khoác có hàng mẫu ko vậy cả nhà, loại vải gì, chất liệu ra sao, có co giãn gì khi giặt ko, mặc áo quần ko đúng size là khó chịu lắm lắm

Vậy Jinny, em xem thử anh mặc size nào thì cho anh size đó nhé, thanks;)

Anh một áo thung L và 1 áo khoác vậy nha jinny.
Mai đi Nam Du rồi ở nhà nhờ anh Chuyên cập nhật danh sách sinh nhật Dương Cần nha, hiện tại nhà Cần Thơ danh sách tăng chóng mặt, không chừng qua mặt nhà mình đó

Chắc kiễu này Jinny ôm từng người một để biết size quá!
Thông báo áo khoát không phân chia nam nữ mà chỉ là size lớn nhỏ để thích hợp với người lớn nhỏ, chỉ có áo thun mới có size nam nữ nhưng mà mẫu áo cũ nhà mình cũng không đặt size nam nữ chít eo chỉ là size lớn nhỏ thôi. Ngày mai Jinny sẽ làm việc vụ áo này anh chị em chốt trong vòng ngày 28 như anh Chuyên nói và đóng xèng nhé! Mình đi dò giá nếu xong đặt cọc không thì trả tiền lại cho các bạn. Mong moi việc suông xẻ mà có ai cho Jinny mượn màu áo cũ để so màu không vậy.

Gửi anh em đi chuyến Philipin. Tình hình Jinny cần book vé còn lại và phòng hạn tới tối sinh nhật anh Châu các bạn chưa đóng tiền để mình book thì lúc đó mình cho địa chỉ các bạn tự book lấy nhé!

Re: Đồng phục áo khoác

Anh Chuyên ơi, em đặt zize L hết nha, anh nhìn nhầm rồi, zize XL là em khỏi mặc quần luôn đó! =))

Lỡ đi phượt rồi thì bụi luôn đi em, mặc áo XL vậy đỡ tốn thêm cái quần nữa mà :D

Cập nhật thông tin kích cỡ áo: em đăng ký 1 áo thun nam size L và 1 áo khoác size L nhé.

Có chút ý kiến về chuyến đi Lung đợt tới!
2 nhà chúng ta điều đã có máy ảnh nhiều rồi do đó chuyến này chúng ta dành 1 buổi chụp hình ngừoi mẫu cây nhà lá vườn của chúng ta, các phụ nữ có thể mang theo áo bà ba hoặc áo dài để làm mẫu chụp hình được không! tập hợp ảnh đẹp lại là một bộ ảnh kỉ niệm hoặc hoành tráng hơn là bộ lịch cho phượtDC keke. Nếu có thể nam mặc bà ba chụp cùng (beer)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,876
191,569
Latest member
duchailongvan
Back