What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Ngồi vẹt vẹt cái mẫu chơi nè mà lên y chang vậy.
[/url] LÊN MẪU SƠ LẠI NÈ by jinny.nhungoc, on Flickr

[video=youtube;H7F2xWHgqsM]http://www.youtube.com/watch?v=H7F2xWHgqsM[/video]Chúc anh Châu thêm tuổi thêm vui thêm nhiều hạnh phúc và may mắn, con ngoan học giỏi chăm chỉ biết nghe lời, có bạn gái xinh có bồ nhí đẹp nhé. Happy birthday to tramlang :bd:bd:bd

Re: Chương trình từ thiện

@ Chị Maidt: trong phần tiền quỹ này có tiền của chị Hà, chị Lưu, chị Thơ. Các chị không có nick phượt nên em nhờ chị thông báo và hỏi ý kiến các chị dùm e

Mấy hôm nay bận việc nên chị kg theo dõi thông tin của nhà.Giờ này chắc Rùa đã đến nơi rồi.
Tiền đóng góp là để dùng cho mục đích thiện nguyện.Thế nên cứ đúng việc là ok thôi( ý kiến của Chị Hà+chị Thơ,kg gặp chị Lưu)

Kết quả off xem mẫu áo

Kết quả off xem mẫu áo tối 29/06/2013:
Áo Thun : Thichđirong sẽ hỏi và tìm loại vải thun phù hợp.

Áo khoác :
+ Áo sẽ thêu logo, còn ai muốn in tên thì tự đem đi thêu tay.
+ Ụt ịt thông báo là 5 bạn sau đây nếu muốn mua áo thì phải đặt áo quá khổ, giá sẽ là 370k : Bear1, Langdu 54, Big_man, Binh Baby, TramLang.. Các bạn còn lại áo giá 270k.
+ Có 11 bạn đóng tiền (trong đó NBD ứng cho 3 bạn), nhưng số lượng phải trên 20 cái mới đặt được, nên chờ ý kiến của ACE còn lại.
+ Còn nhiều người chưa xem mẫu, nên 19 g tối thứ 3, ngày 2/7 ACE mình off tại Thúy Linh xem mẫu áo và quyết định, được không mọi người?

Kế hoạch sơ bộ bước 1 như sau:
Dự kiến sẽ chốt số lượng của 2 nhà vào ngày 5/7/2013. Hiện tại Rùa đang thu lúa ở trên kia rồi chuyển xuống cho mình, mình sẽ nhờ ace trong nhà CT làm kế toán nhé (năm ngoái Ngọc Hiền rất chuẩn trong vụ này nên chắc năm nay nhờ làm tiếp :D). Lúa thu tạm tính mỗi đồng chí 500.000 và chỉ tính từ khi 2 nhà gặp nhau đến lúc chia tay, dư thiếu tính sau. Việc thu chi dựa trên cơ sở sự đồng thuận của đại diện trưởng lão 2 nhà. Bánh kem, nến sẽ do nhà CT phụ trách. Băng rôn, cờ phướng sẽ do Rùa chủ xị.
Nhà BD sẽ xuống tới CT vào tối thứ 6 cỡ 10h. Nhà CT sẽ tìm 1 nhà khách để ở, lựa phòng nào chứa 4 người trở lên là tốt nhất.
Sơ bộ là như vậy, cụ thể sẽ bàn tiếp.
Dự kiến vào trưa ngày 9/7 mình sẽ đi tiền trạm xuống Lung với Langtulangdu bàn kế hoạch, đưa tiền trước cho nhà bếp để đi chợ mua mồi. Ai có rảnh hay đi công tác ngang qua thì đi với mình và làm lai rai trước nhé...:D
Chúc cả nhà 1 ngày đầu tuần làm việc vui vẻ và hiệu quả.

Re: Áo Khoác

Anh Chuyên ơi ! Vụ áo khoác em rút đơn đặt nha anh ,xin lỗi vì nhiều lý do

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,876
191,570
Latest member
mksportpics
Back