What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Re: Kết quả off xem mẫu áo

Kết quả off xem mẫu áo tối 29/06/2013:
Áo Thun : Thichđirong sẽ hỏi và tìm loại vải thun phù hợp.

Áo khoác :
+ Áo sẽ thêu logo, còn ai muốn in tên thì tự đem đi thêu tay.
+ Ụt ịt thông báo là 5 bạn sau đây nếu muốn mua áo thì phải đặt áo quá khổ, giá sẽ là 370k : Bear1, Langdu 54, Big_man, Binh Baby, TramLang.. Các bạn còn lại áo giá 270k.
+ Có 11 bạn đóng tiền (trong đó NBD ứng cho 3 bạn), nhưng số lượng phải trên 20 cái mới đặt được, nên chờ ý kiến của ACE còn lại.
+ Còn nhiều người chưa xem mẫu, nên 19 g tối thứ 3, ngày 2/7 ACE mình off tại Thúy Linh xem mẫu áo và quyết định, được không mọi người?

Hổng lẽ mình bigsize vậy sao ta? Nhưng nếu thiệt vậy thì cho một khoát và một thun nha, chỉ sợ rộng thùng thình coi kỳ lém....

Chuyến đi từ thiện rất nhiều ý nghĩa, những hình ảnh mình chia sẽ sau do trang up ảnh khóa rồi, về nghiên cứu lại nữa.
Cơ bản thì chi phí của chuyến từ thiện như sau:
Balo: 70k/cái X 20 cái = 14000k (Rùa chịu chi phí 20k/cái) còn lại 1000k.
Bánh kẹo: 350k
Tập:500k= 70 quyển

Tài trợ:
Cô Dung: 100 quyển tập
Dochanh: 100 Quyển tập
Lena ( đà nẳng ): 50 quyển tập
Vtadao: 100 cây viết
Vippro: 100 cây viết
Trọng HIV: 50 quyển tập
Rùa: Bao quần áo trẻ em
Kim Ngọc: 1 bao quần áo trẻ em
1 thùng truyện tranh và một số đồ khác không nhớ rõ.

Các em nhận quà cảm thấy rất vui, đếm sơ qua hơn 100 trẻ em cùng vài mươn người lớn.
Huy động nhân viên hội chữ thập đỏ phát phụ nhà mình.
Chuyến này có cô bé vượt Côn Đảo bằng thuyền phao tham gia nữa.
Tổng cộng 8 thành viên.
Suýt chút nữa chủ thớt bỏ kèo này rồi, do công việc phát sinh đột suất, và nhường cả vé cho bebibo, tồi, hôm đó đu xuống sau nhờ Rong mua vé hộ. Dạo này công việc nặng nề quá nên thông tin về Lung Ngọc Hoàng anh em cố gắn tham khảo nha, rùa không cập nhật được. Hiện giờ còn ở cty làm chưa về

Cơ bản thì ngày mai khi off chuyến Lung Ngọc Hoàng nhờ anh Chuyên thu lúa cọc giúp để mình chuyển cho anh Trương đặt đồ ăn ở Lung Ngọc Hoàng.
Anh em nào đi thì đăng ký sớm vì lịch nhà mình phải báo cho nhà Cần Thơ trước 5/7. để còn chuẩn bị
Cơ bản thì nhà mình sẽ xuất phát đi Cần Thơ tối 11/7.
Ai bận việc có thể đến sau ( đến sau thì không tham gia kịp Giàn Gừa và Sông Cần Thơ), có thể không đi chợ nổi vì khi nhà mình xuống tới đã 11h00 đêm, và 4h00 sáng phải xuất phát sợ anh em mệt sẽ chiến đấu không lại nhà Cần Thơ.
Còn nếu anh em vẫn quyết thì chơi luôn. Sorry mấy ngày qua không theo dõi nhà mình do công việc nhiều quá.
Rùa

Last edited:
Off thứ 3

19g thứ 3, 02/07 ACE mình off tại cafe Thúy Linh, nội dung:

Áo Khoác
ACE xem mẫu, nếu số lượng đặt ít thì sẽ hủy vụ áo khoác và trả lại tiền đã đặt. ACE nào thích sẽ tự túc mua áo.

Sinh nhật Dương Cần
- Do mình bận vào ngày đó nên không tham gia được sinh nhật PDC, cáo lỗi cùng ACE 2 nhà. Nhưng mình sẽ phụ Ruanwenhua trong việc lập danh sách, thu lúa và hẹn giờ xuất phát.
- Do cần biết số lượng chính xác và hậu cần chuẩn bị, nên sẽ thu lúa và chốt danh sách đến ngày 05/07/2013. Sau đó mình sẽ chuyển tiền cho bác Trương.
- Tối thứ 3 off sẽ thu mỗi người 500k, bạn nào không đi off được thì nhờ người khác đóng thay, mình đã ứng trước cho 1 bạn rồi nên không nhận ứng nữa.
- Việc thu lúa là đồng đều, một số bạn đi sau vào sáng thứ 7 thì cũng vậy, vì tính toán chi ly quá cũng khó cho thủ quỹ.
- Nhờ KenShin_Design thiết kế và in băng rôn.
- Xuất phát : đa số chọn tối thứ 6, mai off sẽ thống nhất lại giờ (theo số đông).
- Xế ôm : các bạn làm ôm chủ động tìm xế trong danh sách (cọc đi tìm trâu) và hẹn giờ với xế. Khuyến khích xế xung phong. Cặp xế ôm xong xuôi thì báo lại cho mình để cập nhật lại, tránh để ôm thiếu xế hoặc dư xe.

Danh sách tham gia:

1. Đã đóng 1 người 500k
  2. Langdu54
  3. Hienca
  4. Bear81
  5. Gemi
  6. Lộc Lý
  7. Bebibo
  8. Hiển Đại hiệp

Xế ôm ổn định
  9. KenShin_Design
  10. KenShin_Design Em

Còn dập dòm:
  11. Annalovemyn
  12. Kim ngọc 83
  13. Trang1408kt
  14. Dochanh
  15. Xh241179
  16. ThichĐiRong
  17. TramLang
  18. Ruanwenhua

@Trang1408kt : em bỏ xe máy lên xe đò xuống Cần Thơ phải không? đến Cần Thơ thì gọi điện cho các thành viên trong đoàn.
@Annalovemyn : off từ xa nhé.

Last edited:
@ Rùa : Bổ xung thêm, thùng truyện tranh là của bạn lena nha sư huynh. Ah, còn xuất phát đi Cần Thơ là chiều thứ 6 ( 12.07) chứ, đúng ko huynh.

@Phuongbd80: có đi sn ko mà cứ thấy đi tàu ngầm không vậy, Vtadao nữa.

Last edited:
Luu dan set :rua bong...cho dia chi mai di off cai mr Bong

Kenmaptron bạn chú ý viết tiếng việt có dấu nhé. Đọc thêm nội quy và quy định diễn đàn.

À em có số điện thoại đặt mua tập giá 230k/1 cây là 100 tập sau này ai mua thì gọi nhé! 0909922846 giao hàng tận nhà luôn nếu trong nội thành thành phố Hcm
@Ụt ịt áo trầm lãng chỉ L được rồi người đẹp ạ chứ bigsize là bơi trong đó luôn.
Nếu được chiều cho anh em bận áo đó lấy size. Sau khi ừ xong được không được ụt ịt mang về cho con nghen con thích cái áo đó, bữa con ứng tiền trả rồi nên con lấy luôn.
Sau khi off cho con hay nhé. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,879
191,571
Latest member
s666snetwork
Back