What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
hình mới tập chụp nên anh em đừng ném đá tội nghiệp nhé. Cầu Cần Thơ
nhà cổ Bình Thủy

Ống kính bụi quá là hình chụp hơi mờ, rửa máy đi anh.
Like kịch liệt vụ này. Rửa cho kĩ kĩ nghen anh Hiền kẻo dơ hoài rửa hoài à há há...
@All bà con post đò ăn hấp dẫn quá huhu... năm nay lỡ hẹn hok biết năm sau thế nào? Heiz...

Ống kính bụi quá là hình chụp hơi mờ, rửa máy đi anh.

Thôi đi anh Chuyên, đừng xúi anh Hiến Lưu Đạn rửa máy. Ảnh lấy máy nhúng vô máy giặt ngâm nguyên đêm là khổ nữa đó.
Nói nhẹ nhàng thôi: Như vậy nè!
Anh Hiền ơi, Máy và Lens anh mua hết 19 chai rồi, chi bằng còn lẻ 1 chai để làm gì, dẫn anh em đi ăn mừng để xem hình anh chụp đi.
Còn nếu anh cảm thấy anh em nhiệt tình quá thì thêm con số 0 vào 1 chai đó cũng được, anh em hoan nghên lắm lắm luôn đó.

Anh Chuyên!
Cố gắn luyện đô lên 3 chai để luộc anh Đầu Đảng Khoái đi, cứ mỗi lần hăm he lụm lúa ổng là ổng đòi đón xe lên tận hang cọp lụm con cọp chúa nhà PBD mình không hà. Gắn thêm nanh vào cho ổng sợ đi anh. Chỉ cần 3 chai là anh lụm xôi anh Khoái liền, sau đó chụp hình lại treo ở cổng thành như ngày xưa thường giết tướng giặc treo ở cổng thành vậy........... đó

Thôi đi anh Chuyên, đừng xúi anh Hiến Lưu Đạn rửa máy. Ảnh lấy máy nhúng vô máy giặt ngâm nguyên đêm là khổ nữa đó.
Nói nhẹ nhàng thôi: Như vậy nè!
Anh Hiền ơi, Máy và Lens anh mua hết 19 chai rồi, chi bằng còn lẻ 1 chai để làm gì, dẫn anh em đi ăn mừng để xem hình anh chụp đi.
Còn nếu anh cảm thấy anh em nhiệt tình quá thì thêm con số 0 vào 1 chai đó cũng được, anh em hoan nghên lắm lắm luôn đó.

Anh Chuyên!
Cố gắn luyện đô lên 3 chai để luộc anh Đầu Đảng Khoái đi, cứ mỗi lần hăm he lụm lúa ổng là ổng đòi đón xe lên tận hang cọp lụm con cọp chúa nhà PBD mình không hà. Gắn thêm nanh vào cho ổng sợ đi anh. Chỉ cần 3 chai là anh lụm xôi anh Khoái liền, sau đó chụp hình lại treo ở cổng thành như ngày xưa thường giết tướng giặc treo ở cổng thành vậy........... đó
Anh Khoái đêm đêm đúng 7h đến 3G họp chuyên môn với em nhe. Họp liên tục 3 tháng để em chỉ chiêu lụm 2 đầu đảng trên trển...(c)(beer)=))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,884
191,577
Latest member
77betmonster
Back