What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Ghé qua thăm nhà của các bạn thiệt là vui ghê đó...Hôm nào có dịp sẽ vi vu với các bạn một chuyến

Thân ái

KHBB

Re: Hà Nội ăn kem 90k

1 tháng nữa là đến ngày đi Hà Nội ăn kem bờ Hồ, 90 k 1 cây.
Hiện tại Dã Quỳ, Ruawenhua và Palani có thể không đi.
Vé đi:
- 15g30, ngày 22/08/2013, thứ 5, VietJetAir : LangDu54, Ruawenhua, Vinh (VNPT), Bình Baby, Big_man.
- 15g40, ngày 23/08/2013, thứ 6, VietJetAir : Hienca, Nguoi_BinhDuong, Palani, ThichdiRong.
- 17g30, ngày 23/08/2013, thứ 6, VietNamAirLines : Dã Quỳ (20 kg).
- Hht95 : Chưa biết ngày giờ.

Vé về:
- 19g, ngày 01/09/2013, chủ nhật, VietNamAirLines : Nguoi_BinhDuong (20kg), Dã Quỳ (20kg).

Em đi ngày 22.8 Khoảng 9g tối, lịch về thì vào khoảng 7g tối ngày 27.8
Ở CT em còn 1 người bạn nữ nữa lịch bay cũng gần tương tự, hỵ vọng Dã Quỳ nhà anh có đi để kiếm người share phòng với bạn này!

Re: Hà Nội ăn kem 90k

Em đi ngày 22.8 Khoảng 9g tối, lịch về thì vào khoảng 7g tối ngày 27.8
Ở CT em còn 1 người bạn nữ nữa lịch bay cũng gần tương tự, hỵ vọng Dã Quỳ nhà anh có đi để kiếm người share phòng với bạn này!

Khỏi đi Chọng, nếu đẹp và 3 vòng đầy đủ, ngủ chung thì anh lo phòng luôn.

Anh em ai còn thức vào điểm danh cho nhà xôm tụ đi
Lecat69 mở hàng đắt nè. Làm cái đi

Thông báo có vé Cebu đi Sg-Manila -Sg ngày 16-08-2013 giá rẻ kìa cùng chuyến với mình bác nào muốn đi thì đặt đi nhé!

@hht59 : Anh được góp ý là phải cứng rắn khi lập plan, anh quyết định em với bạn gái sẽ chung phòng, cấm cãi.:T
Do Dã Quỳ không đi, xác xuất là bay ra Hà Nội mấy ngày cuối, nhưng ở nhà bác của anh và Dã Quỳ chỉ ở Hà Nội thôi không đi đâu hết.

@hht59 : Anh được góp ý là phải cứng rắn khi lập plan, anh quyết định em với bạn gái sẽ chung phòng, cấm cãi.:T
Do Dã Quỳ không đi, xác xuất là bay ra Hà Nội mấy ngày cuối, nhưng ở nhà bác của anh và Dã Quỳ chỉ ở Hà Nội thôi không đi đâu hết.

Bạn này thì bạn bình thường thôi, cũng lâu rồi ko gặp nhưng nếu anh cứng rắn mà người ta chịu là em mần hà anh, ngủ chung thôi, đâu có thức chung đâu, lo gì...

Chào cả nhà mìn, cuối tuần cả nhà đi đâu mà im ắng woa... Ah em nghe nói có đăng ký áo phượt vn , ko bít nhà mìn đăng ký chưa , có thj cho e đặt cục gach nhoá. Chuc ca nha cuoi tuan vui ve , an choi het min lun

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,885
191,580
Latest member
taixiumd5skin
Back