What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Lâu quá mới gặp Rùa Già,nhớ quá...DocHanh nó muốn xây lầu 4 nên nó kêu anh em mình vô đây góp gạch đá

Hôm nay mới làm xong và ký hợp đồng thuê đất rồi. Tuần sau tiến hành xây dựng. Chắc khoảng tháng 10 khai trương. Mấy hôm nay bận chạy tìm mua bàn ghế gỗ và giấy phép kinh doanh nên ko lên 888888 với anh em nhiều được.
Giờ thì giấy tờ cũng xong. Mua được một số bàn ghế gỗ loại lớn bé đầy đủ. Còn một số thứ cần thiết khác phải lo. Nên tạm thời từ đây tới cuối tháng 10 phải bế quan tỏa cảng lo cho xong. Tháng 11 tới se quay lại những cung đường phượt. Hy vọng mùa nước nổi vần còn
Quá sẽ có tên là cá biển nướng phú quốc. Với slogan: mang huơng vị biển đảo về đất thủ bình dương

Thấy anh Rùa mừng hết sức vậy hà .lâu nay bận quá , ko có thời gian gặp gỡ mọi người nhậu

Ủa vậy là đochanh nhà mình hôm qua không ra nhảy cầu sắt hả. Làm hôm nay lo muốn chết, định đăng báo tìm trẻ lạc rồi chứ. Thôi ế cũng được ha dochanh. Ai nói gì thì nói. Miễn mình có thì thôi. Ế thì ráng tìm người tử tế để yeu ha. Như VTT cũng tốt

Ông Rùa làm chém nữa nha
Cái chân bàn khoảng 200 k đó ông Rùa , hoạt là ông mua sắt đi , em sẽ làm miễn phí cho anh luôn , cái này dể làm mà

Nhận tui vô quán làm kiếm tiền đi phượt đc hok ông Rùa?

Chân ông cụt quá sợ khách chê. Hay là ông đi kéo chân cho dài ra chưng 20cm nữa là ok liền. Hôm nay 88888 cho dochanh trốn mất dép luôn. Hôm trước dochanh với VTT đi đánh lẻ nè. Pà kon vô xác nhận giúp với. Yêu nhau mà giấu như mèo giấu ...... Vậy dochanh và VTT

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,885
191,581
Latest member
nghichdecor2024
Back