What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Chân ông cụt quá sợ khách chê. Hay là ông đi kéo chân cho dài ra chưng 20cm nữa là ok liền. Hôm nay 88888 cho dochanh trốn mất dép luôn. Hôm trước dochanh với VTT đi đánh lẻ nè. Pà kon vô xác nhận giúp với. Yêu nhau mà giấu như mèo giấu ...... Vậy dochanh và VTT
Chân cụt làm chuyện khác pa,nhiều việc để làm mà,tui nướng cá cũng ngon lắm đó. Quán bán hok hết cho tui cá mang về nhậu cũng đc

Chân ông cụt quá sợ khách chê. Hay là ông đi kéo chân cho dài ra chưng 20cm nữa là ok liền. Hôm nay 88888 cho dochanh trốn mất dép luôn. Hôm trước dochanh với VTT đi đánh lẻ nè. Pà kon vô xác nhận giúp với. Yêu nhau mà giấu như mèo giấu ...... Vậy dochanh và VTT
Phủ nhận vụ này nha .ông khoài làm mai sao ko lo vụ tony tèo với hoa sen kìa , coi chừng cái kẻn nha

Ông Rùa làm chém nữa nha
Cái chân bàn khoảng 200 k đó ông Rùa , hoạt là ông mua sắt đi , em sẽ làm miễn phí cho anh luôn , cái này dể làm mà

Để anh mua được ghế gỗ lẻ mà ko cần bàn thì em giúp dỡ anh nha.tạm thời là chơi 2 loại cao thấp trước. Mới có 12 bộ bán ghế lớn cao và 5 bộ nhỏ lùn. Có gì tuần sau anh liên lạc em nha. Thanks quá nhiều luôn

Phủ nhận vụ này nha .sao anh ko lo làm mai cho tony tèo với hoa sen kìa .nhớ gõ kẻn cho tui nó biết đường ăn cơm kakaka

Phủ nhận vụ này nha .ông khoài làm mai sao ko lo vụ tony tèo với hoa sen kìa , coi chừng cái kẻn nha
Kệ tụi nhỏ đi,bây giờ iu nhau phải tìm hiểu kỹ. Cất cái kẻn đi để ăn cơm trước hả? Hay gì mà kêu coi chừng cái kẻn pa

Ý em nói là sợ tụi nhỏ ăn cơm trước kẻn hả. Xưa rồi, tèo và sen nhà mình đâu cần kẻn đâu. Đói thì ăn cơm thôi. Kakakakakakkakaka. Không biêt đang ngủ có nhột quá ngồi dạy online ko nữa ha ku tèo

Ý em nói là sợ tụi nhỏ ăn cơm trước kẻn hả. Xưa rồi, tèo và sen nhà mình đâu cần kẻn đâu. Đói thì ăn cơm thôi. Kakakakakakkakaka. Không biêt đang ngủ có nhột quá ngồi dạy online ko nữa ha ku tèo[/QUO
HEHEH cái vụ kẻn này vui ,ráng lo vụ này mình còn được đi dalat chụp hình cưới .Từ ngày phượt tới giờ chưa có được đám cưới nào

[QUOTE ] Ý em nói là sợ tụi nhỏ ăn cơm trước kẻn hả. Xưa rồi, tèo và sen nhà mình đâu cần kẻn đâu. Đói thì ăn cơm thôi. Kakakakakakkakaka. Không biêt đang ngủ có nhột quá ngồi dạy online ko nữa ha ku tèo[/QUOTE ]

[QUOTE ] HEHEH cái vụ kẻn này vui ,ráng lo vụ này mình còn được đi dalat chụp hình cưới .Từ ngày phượt tới giờ chưa có được đám cưới nào [/QUOTE ]
Đúng là ngủ không yên với mấy ba, làm đêm khuya hắt xì hơi hồi thì ra có mấy má Cẩm đang chem loạn xạ ở đây.

Last edited:
Ý em nói là sợ tụi nhỏ ăn cơm trước kẻn hả. Xưa rồi, tèo và sen nhà mình đâu cần kẻn đâu. Đói thì ăn cơm thôi. Kakakakakakkakaka. Không biêt đang ngủ có nhột quá ngồi dạy online ko nữa ha ku tèo

Mà cũng hay nhỉ anh Rùa nói lại đúng, đói thì ăn thôi, đôi khi ngẫu hứng không cần phải có kẻng nữa đâu. Dạo này ăn cơm ăn phở lung tung cả có sao đâu.

@ Tèo : Được rồi nha Tèo, rãnh không có chuyện gì làm hả, chơi hội đồng, kẻ tung người hứng, nhịp nhàng quá ha.

Mà tui nói thật thấy ông thương VTT nhiều như vậy sao không dám nói, tui thương ai là tui nói liền :L . Ông không nói VTT sao hiểu được lòng ông thế nào? Ông mà không tranh thủ để Cảm Hồng ( Khoai Mở) hốt tay trên của ông bi giờ, khi đó có nuối tiếc cũng đã muộn màng rồi.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,888
191,581
Latest member
nghichdecor2024
Back