What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Mai ACE ai rảnh đến cafe Thúy Linh lúc 9g rồi cùng xuất phát.
Chúng ta cùng bơm bóng bóng trang trí cho quán của Ruanwenhua thêm xôm tụ.
Sẵn khai trương cái đồ bơm bóng bóng mà Dã Quỳ mua cho ngày mai.

p/s : Mai Dã Quỳ phải đi ăn đám cưới rồi.

chiều mai ghé ủng hộ, anh Hóa đừng có đó cửa quán đi tăng 2,3 với PBD nhá : ))))

Chiều mai có nhóm của thich đi rong đi đó em. Em rủ thêm tuấn anh đi luôn đi cho vui. Ngồi trong quán mà giống đang ở phú quóc đó nha.

Anh Chuyên!
Cảm ơn anh nhiều. Có khoa có nóc bụng bự, cho thổi bong bóng được đó anh.

Anh Hiền, Anh Chuyên, Chú Thượng trảm thủ người nào không có mặt buổi trưa nha. Phượt Bình Dương là những vị khách đầu tiên và là ruột của quán đó.

Đầu tiên chắc lụm lúa ku Dochanh nha, sao ko có mặt....
Lecat69 tại sao về vĩnh long
Nam linh chi tại sao không thu xếp công việc.
.....
.....
.....
Ai thành viên trong nhà mà không có mẹt sẽ bị phạt 1 chầu khao những người có mặt.

kakakka, ai vắng mặt kỳ này sẽ tốn lúa à nha.

Mọi lý do hay giải thích cho việc vắng mặt chỉ là ngụy biện

Ký nhận:

Thay mặt 3 vị trưởng lão

Dạ thưa anh chìu tối em với Thong_huynh sẽ có mặt.... ăn uống ngập mặt, uống bia ngập bụng, trả tiền đầy két rồi về :X

Tranh thủ up vài ảnh khai truong quán cá biển Phú Quốc của Rùa phuot.
Quán mới toanh mát mẻ...

Thực phẩm tuoi sống.

Đội ngủ phuc vụ pro.

Bếp trưởng.

Nhậu trưởng

Anh Hiền, Anh Chuyên, Chú Thượng trảm thủ người nào không có mặt buổi trưa nha. Phượt Bình Dương là những vị khách đầu tiên và là ruột của quán đó.

Đầu tiên chắc lụm lúa ku Dochanh nha, sao ko có mặt....
Lecat69 tại sao về vĩnh long
Nam linh chi tại sao không thu xếp công việc.
.....
.....
.....
Ai thành viên trong nhà mà không có mẹt sẽ bị phạt 1 chầu khao những người có mặt.

kakakka, ai vắng mặt kỳ này sẽ tốn lúa à nha.

Mọi lý do hay giải thích cho việc vắng mặt chỉ là ngụy biện

Ký nhận:

Thay mặt 3 vị trưởng lão

Anh Rùa ơi, cực chẳng đã mà Anh ... Em cũng tiếc lắm, nhưng không thể sắp xếp được, anh thông cảm nhé ...
Hôm chủ nhật rồi ngoài a Độc hành, a Le Cat và em ra còn ai vắng mặt nữa nhỉ? Hẹn hôm nào đến chúc mừng "hậu khai trương" quán của a Rùa nhé bà con?

Vậy em cũng dính chấu nữa à? Vụ nì bất công nghen nhưng em hứa lần sau về sẽ lên ủng hộ quán nhưng em hok có lúa khao nguyên chùa kà kà...
Anh ơi con cá Bò Hòm to quá đổi lại con nhỏ hơn đi, Cá bò Da hình như bị lột da rùi à?
Mọi người bữa đó thế nào cho em hay với.

Chào cả nhà, mấy ngày nay đi làm trễ rồi về phụ quán nữa nên khá đuối, cũng may là có anh chị em phượt nhà tới lui với quán.

Giờ ngồi nhớ lại những chuyến đi đã qua, sao thèm quá. Sẽ cố gắn thu xếp công việc thật tốt để ngao du lại với cả nhà 1 chuyến thật hoành tráng trước tết năm nay.

Anh chị em chọn địa điểm nào lý tưởng để cả nhà ta cùng xum vầy nha.
Thắm thoát đã gần hết năm. Nhớ lại buổi tất niên năm ngoái cùng nhà ở Thủy Tiên mà tưởng như mới vừa qua.
Thiệt là thèm một chuyến đi với gia đình phượt mình.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,920
191,593
Latest member
TomtocVietNam
Back