What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Lúc này Rùa lo quán nên chùa vắng vẻ quá vậy mới thấy ảnh hưởng của Rùa với nhà mình dử .
Tươi cười ngày khai trương

Vui lây

Đoàn kết

Chào cả nhà. Chúc buổi sáng vui vẻ.

Cả tháng nay bận việc nhiều quá không lên chém gió, nhà mình dạo này vắng lặng nhỉ.

Quay đi quay lại cũng gần hết năm. Nhớ lại năm ngoái nhà mình tất niên tại Thủy Tiên thật vui và ý nghĩa. Năm nay chỉ còn hơn 2 tháng nữa là tết rồi, nhà mình lên lịch chọn địa điểm cho tất niên năm nay nha.

Tiêu chí ưu tiên hàng đầu là hoang sơ, gần chi phí hợp lý thì cả nhà sẽ tụ tập đông đủ.

Thanks cả nhà

Giao lưu với bạn Phượt SaPa:

Chào bà con, lâu rồi PBD không có dịp họp mặt đông đủ. Trước là họp mặt anh em đông đủ cho vui, ôn lại những chuyến đi đã qua và bàn tới chuyến phượt tất niên sắp tới, và tiện thể đón tiếp anh Trương nhà Cần Thơ. Tập trung 7h tối thứ 7 (16/11) quán của anh Rùa nha mọi người. Ai đi được thì like hoặc comment để biết số lượng nha, nhưng mọi người cố gắng thu xếp có mặt đông đủ nha (beer):L

Chào cả nhà. Chúc buổi sáng vui vẻ.

Cả tháng nay bận việc nhiều quá không lên chém gió, nhà mình dạo này vắng lặng nhỉ.

Quay đi quay lại cũng gần hết năm. Nhớ lại năm ngoái nhà mình tất niên tại Thủy Tiên thật vui và ý nghĩa. Năm nay chỉ còn hơn 2 tháng nữa là tết rồi, nhà mình lên lịch chọn địa điểm cho tất niên năm nay nha.

Tiêu chí ưu tiên hàng đầu là hoang sơ, gần chi phí hợp lý thì cả nhà sẽ tụ tập đông đủ.

Thanks cả nhà

Quán Rùa mới ăn miễn phí ,bảo đảm em sẽ là người đầu tiên đặt gạch heheheh

Quán Rùa mới ăn miễn phí ,bảo đảm em sẽ là người đầu tiên đặt gạch heheheh

Nếu có ăn chùa thì anh nhớ hú em để em qua chở anh đi ăn chúng nhé.
Anh đừng có đi với lão Độc hành vì lão ta GATO với em về tấm hình em chụp với những người bạn từ Sapa

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,920
191,594
Latest member
Kimmy_1124
Back