What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Tán thành vụ này, chơi nửa mùa, kiểu như vậy thì mất vui, chơi cùng lúc, kết thúc kẻ trước người sau ( do sức khỏe, tửu lượng) thì ok, chứ đi chơi chỗ khác, khuya khoắc chờ người ta chết hết rồi mới về thì ko vui.
Tao chơi nước hậu mà...hahaha

Ẹc em nói sinh nhật em chứ em có nói sinh nhật nhóm hay tất niên đâu Gùa! Vậy là anh từ chối đặt chỗ từ em há há vậy em ăn sinh nhật mình tại Nha Trang vậy tự nướng ăn luôn.

Ẹc em nói sinh nhật em chứ em có nói sinh nhật nhóm hay tất niên đâu Gùa! Vậy là anh từ chối đặt chỗ từ em há há vậy em ăn sinh nhật mình tại Nha Trang vậy tự nướng ăn luôn.

Em có nói là sn em đâu, nếu sinh nhật em thì ok, khi đó em nhớ tìm thêm vài loại cá lạ miền trung đem về nghen.
Cụ thể ngày nào em phải cho biết trước nha. Với lại nghiêm cấm vụ đốt lửa trại, vì...... quán toàn lá dừa.....
Kakakakka lựa thứ 7 nhé em. Chơi nguyên đêm cho nó máu

Sắp kết thúc năm rồi, nhà mình ai có plan nào hay thì đưa lên để tham khảo làm chuyến đi tất niên và tân niên cho cả nhà.
Thời gian 17/01/2012 (tối thứ 6 đi, CN về)
Hiện tại Cù Lao Câu thì tháng 3-4 đi mới được.
Các điểm còn lại :Kawasami, Lộc An ....

Sắp kết thúc năm rồi, nhà mình ai có plan nào hay thì đưa lên để tham khảo làm chuyến đi tất niên và tân niên cho cả nhà.

Trời ơi A Chuyên muốn quay trở lại wá khứ kìa..

Đi Lagi,Kê Gà hay Phan Thiết. Đi xe máy theo đường ven biển.

Tinh hình các Cụ chọn địa điểm nào lạ đê. Chứ đi mấy chỗ cũ hoài chán quá! Nhưng em thì tùy theo số đông ai chọn sao em theo vậy cho tiện. Chừng nào chọn địa điểm xong , lên kế hoạch rồi hú em nghen

Theo cá nhân Rùa Lái Thiêu thì cũng chọn Hải Đăng-Kê Gà là hợp lý
Lý do:
1.Khoảng cách địa lý khoảng 160km (quãng đường không quá xa cho người đi xe máy), còn ai sợ nắng mưa thì gom quân đón chiếc xe ra đó.
2. Nếu lỡ biển có động hay mưa bão cũng còn kịp đường về cho hôm sau đi làm.
3. Cung đường ven biển trên đường đi cũng khá đẹp.
4. Chi phí cũng nhẹ.
5. Điểm này tuy có nhiều người biết nhưng đây là điểm sinh hoạt nhà mình chưa đến
Anh em lưa chọn nha.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,925
191,594
Latest member
Kimmy_1124
Back