What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Rùa ơi, cây đàn hôm trước là của anh Thượng nhé, tấm hình hôm trước chỉ là chụp minh họa thôi.:D. Em coi chừng anh Thượng bụp em đó...=))

Mấy hôm nay gia đình cũng có chuyện nên mình không lên đây, nên biết thông tin hơi muộn. Xin gởi đến bạn vtdao cùng gia đình lời chia buồn sâu sắc. Cầu mong bác sớm siêu thoát.

Ngồi xem lại hình cũ, cả nhà chuẩn bị ăn chung nữa đi:

Hành trình qua 9 cửa sông

Mình còn 2 plan ao ước đã mấy nămmà chưa đi được là hành trình qua 9 cửa sông và Nam Lào.
Tết này nghỉ 9 ngày sẽ thực hiện ao ước 1 về Rạch Giá ăn tết, có ai đi hông? (chắc là không :D)

Tết này em được nghỉ chỉ có 4 ngày thôi. Không phải tết nguyên đáng mà là tết tây.akkakaka
Em có một ước ao, em có một khác khao thôi đành tính vậy cho lành
Quyết định 2 ngày cho bản thân, 2 ngày cho gia đình.
Vậy quyết định 2 ngày đi đâu ta.Biển ơi ta nhớ mi quá rồi, dù ngày nào cũng ngồi nướng cá biển. Thôi thì Nam Du hay Phú Quốc thẳng tiến.
Nhà mình có ai đi không.
Dự kiến tối 28/12 lên xe từ Bình Dương đi thẳng Rạch Sỏi.Phương án 2 là chạy xuống BXMT đi xe Giường nằm Phương Trang cũng OK
Sáng 29/12 cafe, ăn sáng xong thong dong ra bến tàu khởi hành NAM Du, nếu cao hứng thì ra luôn Phú Quốc.
Trưa 30/12 lên tàu về lại Rạch Giá và lên đường về Bình Dương.
Do đã đi quá nhiều lần Nam Du cũng như Phú Quốc nên không cần lên plan trước gì cả. Cứ xách quần lên là đi, ra tới biển thì tuột quần xuống mà tắm. kakaka
Ai trong nhà có nhả hứng thì đu theo. Tùy anh em lựa chọn điểm
Lưu ý: Nếu đi Phú Quốc thì phải 31/12 mới về ( đi xa phải chơi cho đã, chấp nhận nợ gia đình một ngày nghỉ , để tết ta thì bù)
Kỳ này quyết chí ra nguyên quyển album toàn là cá.........
Đã Rùa, Aloha
Thanh Hằng đặt gạch lâu rồi không biết giờ ra sao.
Cũng ngày này năm ngoài Rùa cùng anh Hiền đó giao thừa trên Đảo Ngọc Phú Quốc. Thoáng cái đã một năm, vậy mà cứ ngỡ mới vừa đi ( nói cho thơ mộng chút chứ lén đi thêm 3 lần nữa rồi trong năm qua mà không dám report gì cả, vì đi lấy cá cũng như....... mà)

Oạch ti hs tổ chức sinh nhật quán Rùa rủ anh em cá biển nướng, ghẹ hấp rang me rang muối gì đó mà anh đu mất tiêu vậy thôi ở Nha Trang khỏi về. Chán dễ sợ chưa?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,934
191,595
Latest member
huyhoangec
Back