What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Up hình công nghiệp

ACE sau này ai muốn up hình công nghiệp thì:
- Vào Upanh.com, sau khi up (khoảng 100 tấm chẳng hạn) thì có 100 đường dẫn, ví dụ : http://nt9.upanh.com/b4.s32.d1/dc694...1211dalat1.jpg
- Copy đường dẫn vào word.
- Bấm Ctr + H, thay thế (find what) chữ http thành (Replace with) : http[/B][/COLOR], chọn [COLOR="#0000CD"]Replace All[/COLOR].
- Bấm Ctr + H, thay thế ([COLOR="#0000CD"]find what[/COLOR]) chữ [COLOR="#FF0000"][B].jpg[/B][/COLOR] thành ([COLOR="#0000CD"]Replace with[/COLOR]) : [COLOR="#FF0000"][B].ipg
, chọn Replace All.
- Sau khi thay thì mình được :
dc694  ...1211dalat1.jpg

- Copy qua phuot.vn là hình hiện lên.

Ví dụ : 2 đường link trên của DocHanh, nếu thêm
vào cuối là nó hiện ra luôn:

Ghi chú : Thuê xe ngày 1 do có 1 xe ga giá 80k nên tiền thuê xe của Vtadao là 40k, còn những người khác 35k. Xe tay ga ngày 2 không biết ai đi nên chia đều, mỗi người thành 38k.

Sắp đến mùa Giáng Sinh rồi,đường phố SG đã được trang trí lộng lẫy đẹp mắt,và thế nên tối nay có 1 số bạn xuống phố làm dáng,điệu đà tìm cho mình vài tấm ảnh Giáng Sinh thật dễ thương,nhí nhảnh.Anh chị em nào thích thì cùng tham gia nhé,dự định là khu vực xung quanh thương xá Tax,dạo quanh 1 số tuyến đường trung tâm như Nguyễn Huệ,Lê Lợi,Pasteur...2 tòa nhà Vincom A và B,sau đó ra nhà thờ đức Bà,hồ con Rùa,nhà văn hóa Thanh Niên...và sẽ nghỉ chân,cafe chém gió về những dự định,kế hoạch các chuyến đi sắp tới ,linh tinh lang tang bla bla bla ở cafe Bệt...Khuyến khích các bạn khi đi mặc đồ đẹp,single,couple hay family đều đc hoan nghênh nhé.Hãy cùng nhau đón 1 mùa Giáng Sinh an lành và hạnh phúc

Sắp đến mùa Giáng Sinh rồi,đường phố SG đã được trang trí lộng lẫy đẹp mắt,và thế nên tối nay có 1 số bạn xuống phố làm dáng,điệu đà tìm cho mình vài tấm ảnh Giáng Sinh thật dễ thương,nhí nhảnh.Anh chị em nào thích thì cùng tham gia nhé,dự định là khu vực xung quanh thương xá Tax,dạo quanh 1 số tuyến đường trung tâm như Nguyễn Huệ,Lê Lợi,Pasteur...2 tòa nhà Vincom A và B,sau đó ra nhà thờ đức Bà,hồ con Rùa,nhà văn hóa Thanh Niên...và sẽ nghỉ chân,cafe chém gió về những dự định,kế hoạch các chuyến đi sắp tới ,linh tinh lang tang bla bla bla ở cafe Bệt...Khuyến khích các bạn khi đi mặc đồ đẹp,single,couple hay family đều đc hoan nghênh nhé.Hãy cùng nhau đón 1 mùa Giáng Sinh an lành và hạnh phúc

Ô hô tối nay mình sẽ ra cafe bệt 8 với mọi người:D

Anh Chuyên ko cho em góp sữa cho mấy bé lỡ mấy bé thiếu sữa làm sao :(
Cũng có một số ACE đóng góp thêm nhưng anh tính để giãn ra các lần sau, langtulangdu thấy được không? Chứ vì anh mà mấy bé thiếu sữa anh áy náy quá, không biết làm sao cho trọn.
Mai em có lên Sài Gòn không, nếu có thì ghé qua giao lưu.:)

Boong boong.....boooong, kính chào Trụ trì và toàn thể đồng môn huynh đệ chùa mình. Tramlang bần tăng hổm rày lên núi cao hơn, vắng lặng để tịnh tâm, hôm nay xuống núi mua chút lương khô tiện thể vào thăm Chùa xem tình hình sức khỏe Sư sãi Chùa mình. Thiện tai, thiện tai.....thấy các đồng môn khỏe mạnh lòng bần tăng cảm thấy hoan hỉ vô cùng. Tiện thể chúc chuyến thiện nguyện của chúng ta thành công tốt đẹp để làm đà cho những chuyến sau và vươn xa tới những nơi khác nữa. Chúc những chuyến đi sắp tới của sư Rùa, sư Ken, sư Apple thành công vượt sức mong đợi và chuyến đi Cam sắp tới "verry good strip", chúc toàn thể đồng môn sức khỏe dồi dào để tiếp tục con đường phía trước.......Kha mi phò phò.... bần tăng lên núi tiếp đây, cáo từ....

Cũng có một số ACE đóng góp thêm nhưng anh tính để giãn ra các lần sau, langtulangdu thấy được không? Chứ vì anh mà mấy bé thiếu sữa anh áy náy quá, không biết làm sao cho trọn.
Mai em có lên Sài Gòn không, nếu có thì ghé qua giao lưu.:)

Anh tính vậy cũng được.
Em giờ này còn đang ở một huyện cách Cà Mau 70km nên ko thể tham gia với ACE được :( ráng kiếm thêm lúa để lần sau mần từ thiện hoành tráng hơn lần trước :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,847
191,561
Latest member
thutho11
Back