What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Lần nì Kukhoa lấy lại phong độ rồi nhoa,
giử vậy luôn dìm hàng Rùa lai cho biết thế nào là lể độ với người lớn nhá.,

Chùa hôm nay vắng quá nhỉ? đốt cây nhang cho có không khi nè!

@Du ơi là Du dạo này e mất tích đâu rồi Du..
@All: Tìm trẻ lạc! Mọi người ai tìm thấy Du, đặc điểm nhận dạng: cao 1m6 nặng 50kg, số đo 3 vòng chuẩn women.. E nó đi lạc nay đã dc 2 tuần, ai tìm dc E nó xin liên lạc về địa chỉ Bến Ninh Kiều CT có ng ra nhận..Bebibo xin hậu tạ!!!

Cảm ơn anh Bình big man đã thông báo giúp. Nhưng mà bé Du đang kẹt công việc riêng nên ko tiếp mọi người được đâu.

Thiệt tình, anh Rua ơi, nhìn cái là muốn đi Nam Du liền luôn vậy đó! :D

Nếu ok thì ngày 25/12 Al này anh quay lại Nam Du kiếm cá biển ăn nè, em đi được thì cùng anh ra đây chơi luôn, còn tết tây này thì bận ở PQ với anh Hiền rồi. Ra đây câu cá, nướng cá, rồi ăn cá, rồi cho cá ăn, hehehhehehe

Lần nì Kukhoa lấy lại phong độ rồi nhoa,
giử vậy luôn dìm hàng Rùa lai cho biết thế nào là lể độ với người lớn nhá.,

Chuyến này Ku Khoa toàn chơi mẹ bồng con không hà chú ơi, còn cạnh tranh không lại, câu được con mẹ, hốt luôn con con, bởi vậy con cũng lo là không biết về Xì Gòn có làm giống vậy không, ra đường kua bồ cũng hốt mẹ bồng con luôn thì............... hehehehe.

Cá tuy nhỏ nhưng được cái nhiều, lúc nào cũng kéo cá, lúc nào cũng có cảm giác cả. Nếu có chú đi chung đảm bảo giờ ngán cá biển cho coi.kekekek

Dear các anh em BD.
Tình hình cuối tuần này Jinny có việc không đi xuống dưới được có ai thuận đường đón Ụt ịt dùm Jinny không xin đa tạ.

@Du ơi là Du dạo này e mất tích đâu rồi Du..
@All: Tìm trẻ lạc! Mọi người ai tìm thấy Du, đặc điểm nhận dạng: cao 1m6 nặng 50kg, số đo 3 vòng chuẩn women.. E nó đi lạc nay đã dc 2 tuần, ai tìm dc E nó xin liên lạc về địa chỉ Bến Ninh Kiều CT có ng ra nhận..Bebibo xin hậu tạ!!!

Dạ, em nặng 50kg, nhưng cao chưa đủ 1m60 anh ơi, hehheeh
Vì dạo này công việc nó quan trọng hơn chuyện đi chơi nên em cố vùi đầu zô công việc, không còn nhiều thời gian để đc tào lao như trước.
Tuy nhiên, em vẫn thường xuyên cập nhật tin tức anh chị em hàng ngày, đặc biệt là dzô nhà BD thăm chừng anh Bebibo. hehe
Em xin chân thành cảm ơn anh Bình Big-man đã quan tâm!!!

@Bebibo: Em thanks anh đã trả lời giúp em nhá! ^0^ Học hành cho đàng hoàng đóa nhoa! hohoho:D

Hôm qua thua lượt đi rồi, tranh thủ lượt về gỡ lại, nên rùa tôi tranh thủ thi nhau kéo cá không mỏi mệt.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,847
191,564
Latest member
789clubdog
Back