What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Chơi xấu,chơi giữa tuần mà còn hẹn ở Lái Thiêu thì sao mình tham gia,tìm chỗ nào gần gần trong SG đi.....

Tối nay 6h off cafe Thúy Linh, đủ quân đi đánh trận đi bà con, ai join được thì báo danh để biết số lượng, ko phải chờ đợi nha.

@Thichdirong : vì số đông ở Lái Thiêu, TDM, nên chọn Lái thiêu là hợp lý nha, cho anh em ở sg ko phải đi xa quá.

Mồi bén, chiến hữu cứng, nhưng lại làm đầu tuần nên ai cũng giữ kẽ để giữ sức khỏe chiến đấu cho công việc ngày hôm sau. chỉ có 2 thùng 333, con số quá khiêm tốn cho những lần off trước.
Cá khoai và cá đỏng nướng + 2kg cá dò nha trang + mực và 1 con đuối mini cũng làm nên bữa tiệc vui nhộn, không biết chuyến sau đi Nam Du câu cá tiếp có ai tháp tùng đoàn không vậy ta.

@ruanwenhua : Anh sorry nghe Rùa, vì bận việc đột xuất nên bể kèo đến giờ vẫn tiếc sôi ruột luôn nè, đã vậy mà còn ngủ quên không lên off được với anh em thật là có lỗi đáng bị :T, chuyến sau nhất định tạ lỗi :D

@Nguoi_Binh_Duong : Anh ơi kỳ này em cũng không tham gia chuyến từ thiện với mọi người được rồi :(, anh cho em đóng góp kiểu cũ tức là bao nhiêu em thì bấy nhiêu hộp sữa :D

...

@Nguoi_Binh_Duong : Anh ơi kỳ này em cũng không tham gia chuyến từ thiện với mọi người được rồi :(, anh cho em đóng góp kiểu cũ tức là bao nhiêu em thì bấy nhiêu hộp sữa :D

Sáng qua anh đã thông báo bên trang từ thiện, là hiện giờ số tiền đóng góp của ACE cũng đủ để mua các phần quà dự kiến, nên anh ngưng nhận sự đóng góp cho đợt này, nếu ACE nào có đóng góp thì để lần sau. Nói chung là nhà mình cũng giãn giãn ra một chút để sau này còn đi nhiều nơi. Vậy nghe langtulangdu.

Xin lỗi em Khoái ơi cho anh rút danh sách đi kam, vì hôm đó vướng đám cưới con đứa bạn thân không đi nó chém anh chết thông cảm cho anh nhé, bây giờ nó mới báo

Anh Khoái ơi, em xin rút gạch đi Cam vì ngày 13 em bận đi làm phụ rể cho thằng bạn em rồi. Xin lỗi vì đã làm phiền anh trong việc lập lịch và làm danh sách, mong anh thông cảm với em.

Cập nhật lại Danh sách đi Cam ( 11/1 --- 14/1/2013 )

@ Palani : Thanks em , chính vì thế mà anh không cập nhật nhiều trên FB , chủ yếu là 2 trang nhà mình
Mình chỉ nhận gạch PDC ( tạm gọi là cũ ) , nhờ anh Người Bình Dương " kiểm soát " giúp vì sợ anh chị em " lách luật " đăng ký vào nhà BD hoặc CT vào thời điểm này .

Lý do : Cần phải có thời gian thực tế để hiểu nhau , mong anh chị em thông cảm

1 & 2 - Khoái + .......
3 & 4 - Angry + ........
5 - MyPhan ( fb là Bồ Công Anh )
6 - langtulangdu
7 - hoasen
8 - Anh Núi và Biển
9 & 10 - Ụt Ịt và Jinny ( Heo Mọi )
11 - Anh LangDu 54 ( Chua Thuong bên fb )
12 - Hoàng thị ...
13 - Người Bình Dương
14 & 15 - Vợ chồng ca sĩ Trương
16 & 17 - Vợ chồng anh conlele & lelelina
18 - Chị maidt
19 - LangDu TQ
20 - Diễm " còi "

P/S Màu xanh lá cây là đã làm xong " thủ tục "

Dập dòm :

1 ) Sutubien
2 ) ThichDiRong
3 ) hht59 ( trước ngày 3/1 nghe em )
4 ) big_man

Xem ra đã vượt con số lý tưởng rồi , nhưng với tiêu chí PDC thì các anh chị em cứ tiếp nhé ...nên mình dời ngày chốt đoàn sớm ( 3/1/2013 ) nhằm đảm bảo tập trung cho chuyến đi đạt chất lượng tốt nhất
Để thể hiện rõ trách nhiệm và quyết tâm đi , anh chị em phải chuyển tiền cọc 500k trước vào TK của Khoái tui trước ngày 3/1 /2013 ( cũng là ngày chốt đoàn )
Trần Việt Hòa 0111 000 32 3336 Vietcombank Cần Thơ ( xong nhớ nhắn tin mình số 0127 625 9999 )

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,847
191,564
Latest member
789clubdog
Back