What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Hôm nay ngày 12-12-2012 anh em nhà BD ơi có độ gì không, sao im ắng thế. Chuyên ơi kiếm chổ nào cho anh em họp buổi chiều điiiiiiii

Bữa trước có nhờ Vũ Nam Du mua cá biển, hôm qua Vũ gọi chỉ có 3 kg thôi nên không mua, không thôi là bữa nay lại có cá biển rồi :)
Tối nay, tối nay .... ACE thấy sao? mình quởn nên đăng ký ... 1 lon.:D

Nhà chùa khó cháy lắm em ơi. Có một số thành viên dù không lên tiếng nhưng vẫn ngày đêm canh zữ chùa,lau dọn nhà chùa mỗi ngày đó.

Bạn TONY TÈO ơi (NT) , Baobao_1710 là chị đó, chị chị đó!!! =)):LL

Hôm nay ngày 12-12-2012 anh em nhà BD ơi có độ gì không, sao im ắng thế. Chuyên ơi kiếm chổ nào cho anh em họp buổi chiều điiiiiiii

Em thấy mình mần giờ linh đi; ngày 12-12-2012, đúng 12h 12 phút 12 giây , 12 người nhậu 12 thùng hehe... :gun:))

Last edited:
Em thấy mình mần giờ linh đi; ngày 12-12-2012, đúng 12h 12 phút 12 giây , 12 người nhậu 12 thùng hehe... :gun:))
Xong rồi năm sau ngày này đc ăn đám giổ của 12 người luôn....Mỗi người nhậu 1 thùng sống ko nổi đâu...hahaha

Tối làm cái party đi ba con ơi...mồi gi cũng được, o đâu cũng được, miễn sao anh em gặp nhau, vui ve là ok rồi

Độ cafe ih :))
Og Rùa up hình coi lào ...chời hoài mõi cả cổ

Do chuyến đi này là của hai anh em mình thôi, nếu up hình ở đây dễ bị loãng topic, cho nên Ruanwenhua có up hành trình trong chuyên mục Bao La Miền Nam. Tránh tình trạng chỉ đi có 2 người nhưng lại mang danh nghĩa hội PBD thì không tốt cho lắm.
Sau này anh em nhà PBD mình cũng vậy nhé, khi nào chuyến đi của tập thể hội thì nên lấy danh nghĩa hội, còn đi đơn lẻ thì hãy lấy danh nghĩa đi bụi bình thường nha

Chi tiết chuyến đi Nam Du nằm ở đây nhé.

https://www.phuot.vn/threads/70513-Hành-trình-Nam-Du-của-hai-thằng-mê-câu-cá

Do mới rảnh tối qua nên chỉ post được mấy hình, chờ tối nay post tiếp nhé.

Tối nay ai có cafe cho ké ly nhé.

Chúc buổi sáng vui vẻ

Đang uống cà phê với anh Chuyên đây. Ai có kế hoạch gì cho hôm nay thì post lên bàn luôn nghen.

Đang uống cà phê với anh Chuyên đây. Ai có kế hoạch gì cho hôm nay thì post lên bàn luôn nghen.

Trước 9h tối nha Palani, vợ ra nghị quyết rùi đó về trể là cắt... hehe!!! Vì tối nay ráng săn vé cho e nó đi Thái!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,847
191,564
Latest member
789clubdog
Back