What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
ANh em mau mau vào xác nhận giúp nhé. hôm nay là thứ 6 rồi, tối mai thì xuất phát. hiện tại sunny farm thì đã có 6 người (Ruanwenhua, Hienca, Kenshin,Bebibo, Jinny, ụt ịt, còn Cần Thơ thì mới có 2.( Ruanwenhua, hienca)
Bên nào đông ưu tiên bên đó.
CÒn Dochanh. Palani, thich đi rong, Bình Big man, Người Bình Dương, tramlang, vtadao, Phuongbd80, Nam linh chi. ..vv....

Ngủ quên gì đâu anh Hiền và anh Dochanh ơi, thằng cha Palani này tỉnh ráo hà chỉ có điều là điện thoại của ổng để trong quần mà quần thì để trong mấy tủ đựng đồ rồi. Vì cái khách sạn mà thằng chả đi không cho bận đồ trong lúc sử dụng "dịch vụ" đó mà. Em nghĩ hai anh nên xử lý ông Palani này thật nặng tay để cho chừa cái tật...

Anh Dochanh mà bỏ đám cưới thì phụ lòng người mời quá, đời người ta cưới chỉ có 1 lần....vậy hổng lẻ anh coi người mời không ra gì??? Hội Phượt Dương Cần đều biết anh Dochanh nổi tiếng là hành độc nên chơi độc và không giống ai mà. Vì anh mà tình đoàn kết của cả hội bị sứt mẻ thì...ĐÀNH CHỊU THÔI, chỉ có điều là anh Dochanh sẽ nhìn mặt anh Palani như thế nào đây??? Palani sẽ không dung túng cho hành động của anh đâu!!!!

Cái thằng Ba Xạo này, mày có tin là mày bị xử hội đồng ko, còn có 1 chân cà thọt, muốn đứt luôn chân còn lại hả em trai.

Gì mà giận quá vậy anh Dochanh, em toàn nói sự thật chứ có xạo đâu nè.
Thôi anh lo mà giải quyết công việc của anh đi, thân mình lo chưa xong mà còn đòi xử ai??? Có người hăm "xử" anh rồi đó. Em nghe anh Palani khuyên rằng anh đừng xuống Cần Thơ mà cũng không nên đi đám cưới mà phải ở nhà cho nó lành, anh ạ!!!!

Mong rằng điều tốt đẹp nhất sẽ đến với anh trong cái ngày này.

Từ giờ tới tối anh em vào quyết định đi, chọn cái nào, anh em nào đi không được cũng vào cho biết luôn nhé để dễ bề sắp xếp

Kế hoạch trưa mai 11h Lê Cát ghé CT chiến đấu.
Hiệp 1: Trương, Cát, Vippro, A Hớn, chú Hồng.........
Hiệp 2 tiến hành vào lúc 5h do có 1 số người đi làm xong chạy lại: Bổ sung thêm Du......và chắc chắn 100% sẽ có thêm một số người nữa.........mại dô mại dô...

Từ giờ tới tối anh em vào quyết định đi, chọn cái nào, anh em nào đi không được cũng vào cho biết luôn nhé để dễ bề sắp xếp

Phương bận việc nên không tham gia được....Mọi người đi chơi dzui dze nhé .......

Nghe nói có Nấm Linh Chi cũng đu đeo theo chuyến Sunny Farm này đó, anh Hóa cập nhật thông tin nhé

Mới nhận được 500k của lão bà bà maidt . Còn ai chưa thể hiện " trách nhiệm " qua Noel tui ĐT đòi nhe ...hehe..

Cập nhật lại Danh sách đi Cam ( 11/1 --- 14/1/2013 )

1 & 2 - Khoái + .......
3 & 4 - Angry + ........
5 - MyPhan ( fb là Bồ Công Anh )
6 - langtulangdu
7 - hoasen
8 - Anh Núi và Biển
9 & 10 - Ụt Ịt và Jinny ( Heo Mọi )
11 - Anh LangDu 54 ( Chua Thuong bên fb )
12 - Hoàng thị ...
13 - Người Bình Dương
14 & 15 - Vợ chồng ca sĩ Trương
16 & 17 - Vợ chồng anh conlele & lelelina
18 - Chị maidt
19 - LangDu TQ
20 - Diễm " còi "
21 - Anh Hiền cá

P/S Màu xanh lá cây là đã làm xong " thủ tục "

Dập dòm :

1 ) Sutubien
2 ) ThichDiRong
3 ) hht59 ( trước ngày 3/1 nghe em )
4 ) big_man

Ngày chốt đoàn : 3/1/2013
Giới hạn : Phượt Dương Cần
Để thể hiện rõ trách nhiệm và quyết tâm đi , anh chị em phải chuyển tiền cọc 500k trước vào TK của Khoái tui trước ngày 3/1 /2013 ( cũng là ngày chốt đoàn )
Trần Việt Hòa 0111 000 32 3336 Vietcombank Cần Thơ ( xong nhớ nhắn tin mình số 0127 625 9999 )

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,843
191,556
Latest member
jasmineharford250
Back