What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Chúc cả nhà BD một mùa Giáng Sinh An Lành vui vẻ ha...

Thân ái

KHBB

Thay mặt nhà Bình Dương cảm ơn Bà Bà thật nhiều, chúc Bà bà một giánh sinh an lành và hạnh phúc.

To all!
Nhà Phượt Bình Dương hôm nay định off ở đâu vậy, hôm qua do đi cần thơ không có đi Hòn Tre nên không có tôm tích mang về rồi/

Nhà mình chọn ngày và địa điểm làm Tất Niên nha.

Kết hợp nhà Dương Cần chọn địa điểm như Vũng Tàu hay Lộc An làm tất niên được không?

Nhà mình chọn ngày và địa điểm làm Tất Niên nha.

Kết hợp nhà Dương Cần chọn địa điểm như Vũng Tàu hay Lộc An làm tất niên được không?
Hôm qua 1 số anh em ở nhà cũng đã tụ tập làm vài chai và cũng đã bàn bạc sơ về tất niên cho nhà Dương Cần.Sau khi bàn bạc thì mọi người đã thống nhất là đi Lộc An hay Vũng Tàu(bãi Osaka),Dochanh sẽ lên plan theo 1 số ý kiến của anh em.
@DocHanh : lên plan sơm để mọi người xem và chỉnh sửa kịp thời,vì sau chuyến Cam thì không nhiều thời gian nữa đâu

Chúc cả nhà giáng sinh an lành

Hôm qua 1 số anh em ở nhà cũng đã tụ tập làm vài chai và cũng đã bàn bạc sơ về tất niên cho nhà Dương Cần.Sau khi bàn bạc thì mọi người đã thống nhất là đi Lộc An hay Vũng Tàu(bãi Osaka),Dochanh sẽ lên plan theo 1 số ý kiến của anh em.
@DocHanh : lên plan sơm để mọi người xem và chỉnh sửa kịp thời,vì sau chuyến Cam thì không nhiều thời gian nữa đâu

Theo ý kiến cá nhân mình thì chổ nào cũng dc, quan trọng thuận tiện đường cho 2 nhà BD & CT, ví dụ: Long an or Tiền Giang là hợp lý!

Trang PBD hồi trưa này khuyến mãi hình lịch 2013, mẫu siêu đẹp. Chương trình kết thúc thay bằng hình câu cá :

Last edited:
:)) dạo nỳ a Chuyên lăng xê họ nhà Rùa ghê ta :)) ......em nào thie em ham chứ em nỳ em ko ham ùi ......nhìn cái mẹc " dương cần " ko nỗi :))

Vài Hình Ảnh Rùa, Hienca, và lecat69 ghé thăm nhà Cần Thơ, mồi bén quá, mà chơi 1 lúc 3 loại beer, đánh đấm từ 11h đến 6h00pm, kết quả là về tới Sài GÒn cho chó ăn chè

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,840
191,554
Latest member
Bulbtek_VN
Back