What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Bỏ qua Lộc Anh đi anh Rùa,chi phí gì mắc quá, 1 người 200k còn hơn là ở khách sạn,bây giờ 2 người là 400k thì đủ để ở phòng ks tươm tất tiện nghi rồi.Mình nghiên cứu những bãi tấm gần Vũng Tàu kìa,cũng hoang dã và đẹp,gần trung tâm thành phố vũng tàu di chuyển thuận tiện hơn

Chỗ rẻ thì người ta chiếm hết , chỗ ở miễn phí thì chơi đêm không được ..??(NO)
Về Tiền Giang hay Long An đi , mỗi bên chạy 100 ngoài km , kiếm chỗ câu cá cho BD , còn CT ăn thôi (c)

Mình vừa liên hê chỗ KDL thủy tiên, 50k/1 người, 1 ngày 1 đêm, ko phu thu gi hết, đô ăn đem vô thoải mai, co hô trợ đèn điện luôn, ngon bô re, vote luôn chỗ này, khỏi suy nghĩ.

Mình vừa liên hê chỗ KDL thủy tiên, 50k/1 người, 1 ngày 1 đêm, ko phu thu gi hết, đô ăn đem vô thoải mai, co hô trợ đèn điện luôn, ngon bô re, vote luôn chỗ này, khỏi suy nghĩ.

Được nè , nếu thời gian tới giá vẫn 99% như vậy theo mình đừng bàn cãi nữa ....(c)

Nếu ok thì book luôn đi DocHanh,để mắc công tới đó người ta dành mất chổ.

Mình cũng đồng ý với Đochanh, có gì lên chương trình chi tiết và thời gian cụ thể để cho các thành viên có thể sắp xếp công việc tham gia đầy đủ.

Mình nghĩ chuyến này phải sau chuyến đi Cam nhưng đừng cận tết quá vì sẽ có một số anh em về quê, nhưng chúng ta nên lên plan trước để các bạn tiện sắp xếp thời gian, còn chỗ chơi mình ok cho kdl Thủy Tiên giá quá tốt rồi, tiền thuê rẻ để dành tiền mua hải sản nhậu cho đã

Em hay lang thang VT nên mạn phép góp ý tí. Các bác chốt KDL Thủy Tiên là chuẩn rồi. Lộc An và Kawasami ko nên chọn vì di chuyển khó khăn, mùa này buổi chiều khu vực này gió và sóng rất lớn, khó tắm biển lắm. Giữa Chí Linh và Thủy Tiên ko nên chọn Chí Linh vì giá mắc, cảnh quan thì giống nhau, hơn nữa không nên đem tiền của mình cho anh già này lấy thêm vợ trẻ nữa :d
PS : Các bác nếu đi bằng xe máy thì tạt qua Long Sơn mua hàu rồi đi đường qua cầu Chà Và, Gò Găng tới VT ( đường này thậm chí còn gần hơn so với đi thẳng ql51 nhé) Hàu dao động 15-20k/kg tùy lớn nhỏ. Nhớ nhé, nếu ăn hàu, chỉ mua ở Long Sơn, Kv VT hàu đắt hơn và ăn có mùi dầu máy.
Chúc vui.

Ok mình vote 1phiếu chổ này... duyệt..!

Thêm h/a về KDL Thủy Tiên.:)

attachment.php

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,826
191,551
Latest member
hoangduymkt