What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Tao dập dòm 2 gạch nhá Dochanh. Lúc đó cận ngày cưới nên chưa biết đi được không.

Anh thì lúc nào mà chẳng có mặt, vì vậy em nên chuẩn bị 2 chai rượu ngon đi nhé Langtulangdu

Anh hiền sau khi được nhắc nhở uốn thuốc đầy đủ đã nhanh nhẹn và khỏe hơn xưa, nhất là sau chuyến Cần Thơ vừa qua. không biết vì độc lực gì nữa

Cập nhật danh sách nè :

1. DocHanh
2. Hienca
3. Big_man ( 2 vé)
4. Thichdirong ( 1 cứng, 1 mềm)
5. langtulangdu
6. Lão Rùa
7. nguoi_binh_duong
8. langdu54
9. TONY_TÈO

Dập dòm :

1. pig_small ( 2 vé)
2. Palani ( 2 vé)

Ai đi nữa thì cứ thải gạch nhà, mình hứng hết.

Last edited:
:) em 1 vé luôn nhoa a Độc Dược .
Sẵn tiện tết tây này nhà mình có tiết mục gì ko .
Em mới bàn bạc với a Rùa và a Hiền cá .....1/1/2013 thì 2 đồng chí nỳ vác cá từ Phú QUốc về đến sg cỡ 9h30 sáng ...Nên e định kéo cả nhà xuống Sunny Farm làm party luôn . ko biết ý kiến cả nhà thế nào
Chúng ta sẽ khởi hành xuống trước ...chuẫn bị thức ăn và bếp lữa đợi cá về .........Hay đồng chí nào có ý kiến khác như overnight đón New Year 2013 thì nói luôn nhoa

Trái bầu hồ lô mới thu hoạch nặng 6kg ......ko thuốc kích thích tăng trưởng nhoa .....trồng tự nhiên theo phương pháp rau sạch :)) từ Sunny Farm

Xuất phát lúc 12h30,nắng lắm,lên tới nơi mọi người bị mất sức.Sao không đi lúc sáng sớm tầm 6h,trời mát,vừa đi vừa nhởn nhơ ghé chổ này chổ kia được(để tiết kiệm tiền ăn sáng mình có thể ghé chùa bún riêu ăn sáng,tham quan lễ phật luôn).

Ok cho cái này, nếu ACE nào sắp xếp đi đc sáng t6 thì tốt, chúng ta có thể đi qua đèo Nước ngọt chụp hình, chạy xe máy lên Núi Minh Đạm, đi chợ Phước Hải gần đó,sau đó về VT bằng con đường mới (đường tắt) cũng gần.

Tuyệt đối ko mua hải sản ở chợ BR, vì cân rất điêu, giá cũng ko rẻ :(
Nếu ko có gì thay đổi mình sẽ lo cái vụ hậu cần như: rổ thau chén dĩa thùng đá thớt dao, bình đun siêu tốc để pha cà fe...., vừa rồi nhóm trước đi có đổ bánh xèo hải sản nữa đó :))
Bớ bà Sáo Quậy đâu???? vô nhận trách nhiệm đầu bếp :)

Sẵn tiện tết tây này nhà mình có tiết mục gì ko .
Em mới bàn bạc với a Rùa và a Hiền cá .....1/1/2013 thì 2 đồng chí nỳ vác cá từ Phú QUốc về đến sg cỡ 9h30 sáng ...Nên e định kéo cả nhà xuống Sunny Farm làm party luôn . ko biết ý kiến cả nhà thế nào
Chúng ta sẽ khởi hành xuống trước ...chuẫn bị thức ăn và bếp lữa đợi cá về .........Hay đồng chí nào có ý kiến khác như overnight đón New Year 2013 thì nói luôn nhoa
Mình bận trực 2 ngày 31 và 1/1 nên mình sẽ xuống Suny Farm chơi nước hậu buổi chiều tối.Sao lần nào mình cũng bị hụt kèo Suny Farm hết vậy ta

Anh Dochanh cho em đặt 2 vé cứng nha. Khi nào off phân công gì thì em sẽ làm chuyện đó (nhưng nhẹ thôi nha vì sức người có hạn).

:)
1/1/2013 thì 2 đồng chí nỳ vác cá từ Phú QUốc về đến sg cỡ 9h30 sáng ...Nên e định kéo cả nhà xuống Sunny Farm làm party luôn . ko biết ý kiến cả nhà thế nào

Mình bận trực 2 ngày 31 và 1/1 nên mình sẽ xuống Suny Farm chơi nước hậu buổi chiều tối.Sao lần nào mình cũng bị hụt kèo Suny Farm hết vậy ta

Mình trực 1 tây rùi, nếu dc đu theo mọi ng 2h trưa thì dc, @ ThichĐiRong: đi giờ đó dc ko?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,816
191,549
Latest member
388bettcom
Back