What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
16h em mới tan ca anh BigMan ơi,anh xuống trước đi,14h anh đi chắc khoảng 16h anh tới là chơi đc rồi

Anh Độc Hành: cho em 1 vé gạch mềm nhé, tới gần đó em mới biết vì gần tết cũng lu xa bu nên chưa biết chắc được.

Last edited:
rồi xong ... 3 đồng chí kẹt show chơi nước hậu ...vậy chắc làm nước hậu ở Lái Thiêu luôn cho tiện mọi người

Cấp nhật danh sách tất niên 2012 :

Phượt BD :

1. DocHanh
2. Hienca
3. Big_man
4. Big_man's
5. Thichdirong
6. Langtulangdu
7. Lão Rùa
8. Nguoi_binh_duong
9. langdu54
10.Tony_TÈo
11. Anh Hiển
12. Kenshin
13. Núi và Biển
14. Lưu Bình
15. Lưu Bình's
16. Sao Quay
17. Sao Quay's
18. annalovemyn

Dập dòm

1. pigsmall
2. bigsmall's
3. Palani
4. Palani's
5. hoasen
6. Thichdirong's
7. lecat69
8. Vtdao
9. Vtdao's
10. Gemi

Phượt Cần Thơ :

1. Khuc Thuy Du
2.....
3......

Cám ơn anh Núi ủng hộ, đảm nhận vụ chuẩn bị dụng cụ nhà bếp nha, giờ còn chị Sáo nữa là đủ cái bếp :))

Last edited:
Sao không lên danh sách cố định trong 1 post, sau đó edit cho dễ theo dõi chứ cập nhật nhiều post khó theo dõi lắm ku.

HƠ cái chuyến xuống Sunny farm này thấy toàn hậu không là sao ta?
Thich-Big-Trụ trì hú nhau trực ngày đó hết vậy trời.

Thấy bác Ya cũng hay vào đây. Thôi thì tham gia một lần cho biết Bác Yamahavu nhá. Yêu bác lắm cơ
Sẵn sắp tới hai nhà Dương Cần hội họp tất niên 2012 Mời vợ chồng bác Tham gia . Thú vị lắm bác ạ. Lại gần nữa chạy xe phẻ lắm ah.

Thấy bác Ya cũng hay vào đây. Thôi thì tham gia một lần cho biết Bác Yamahavu nhá. Yêu bác lắm cơ
Sẵn sắp tới hai nhà Dương Cần hội họp tất niên 2012 Mời vợ chồng bác Tham gia . Thú vị lắm bác ạ. Lại gần nữa chạy xe phẻ lắm ah.

Uh, dạo này cũng thấy bác yamahavu hay vào thăm nhà, tiện thể mời bác tham gia luôn cho vui.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,816
191,549
Latest member
388bettcom
Back