What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Ngồi buồn, quyết định có chuyến phượt xuyên thời gian, bằng cách tìm về quá khứ, phượt bằng ký ức

Buổi đầu sơ khai , ngày thành lập Phượt Bình Dương

Phượt Bình Dương trên từng cây số, khẩu hiệu này đã thành sự thật khi Trụ trì chỉ nói bân quơ

Đảo Bình Ba, với buổi trưa trên bè tôm hùm, làm nguyên chảo cá giò hấp chao, vì món này mà chú Langdu của nhà mình phải đua từ cửa khẩu Xamat về lại Lái Thiêu để đu theo cho kịp giờ, quãng đường 200km, mà chỉ về kịp đúng 5 phút

Cú nhảy của 5 anh em siêu nhơn

Chuyến Phượt đầu tiên của đoàn PBD.
Ảnh ghi lại dưới tượng chân Ông Nguyễn

Kỉ niệm trước khi rời Nam Du. Sau bữa ăn trưa bao bụng giá 40k/ người

Buổi ăn trưa trên đảo Hai Bờ Đập, mồi bén quá nên ai cũng cháp mà quên thùng bia để phơi nắng

Ngày xưa

Em cũng ở Bình Dương . Muốn nhập hội đi với mấy anh quá. Làm sao bây giờ :(

E dat 1 ve nhe a Doc Hanh.^^like.e online bang tel nen viet ko dau.hi.

Hạn chế viết không dấu nha bạn, dù bạn online bằng gì đi nữa, thì cũng phải tôn trọng, tuân thủ luật diễn đàn.

Last edited:
Thấy ai ai cũng ghi danh làm Phương cũng nôn nao, nhưng chưa thấy bạn nữ nào ghi danh hết....:)

Cho Phương dập dòm 1 vé nhe DocHanh.

Chúc cả nhà vui.

Đi thì cứ đi, đâu cần phải có gái nhiều mới đi đâu Phương, mà rồi thì sẽ cũng có nhiều thôi, kakaka... Cứng luôn nha Phương.

Chuyến off ở Vũng Tàu chắc mình không tham gia được. Hẹn gặp lại ACE nhà Bình Dương ở chuyến gần nhất nhé.:D

E dat 1 ve nhe a Doc Hanh.^^like.e online bang tel nen viet ko dau.hi.

Đặt 1 vé vậy bé Loan làm xế hay ôm nè, phải ghi rỏ nha, để tới giờ đó ai cũng giành chở Nam Linh Chi mà bỏ em chạy xe một mình đó, anh biết anh dochanh của em như thế nào mà, nếu ôm xấu sẽ bị............................. chơi xấu đó, anh dochanh em độc như thịt vịt vậy đó, cẩn thận nhé bé loan, không phải ai cũng như anh đâu, hehehehe

Em cũng ở Bình Dương . Muốn nhập hội đi với mấy anh quá. Làm sao bây giờ :(

Trước hết em phải để lại thông tin, như họ tên, số điện thoại, đơn vị công tác hay là ít nhất cũng có face để tiện liên lạc, vì hoạt động của nhóm Phượt Bình Dương là theo kiểu gia đình trị, nên cần có nhưng thông tin, nhất là phái nam hay nữ, tình trạng hôn nhân em nhé

Chuyến off ở Vũng Tàu chắc mình không tham gia được. Hẹn gặp lại ACE nhà Bình Dương ở chuyến gần nhất nhé.:D

Rồi luôn, bãi bủ lũng luôn, sư phụ không tham gia chuyến này em biết nhậu với ai nhà Cần Thơ, nếu sư phụ không đi em mần thịt hết nhà Cần Thơ à nha, lúc đó không được nói em là chơi xấu nhé

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,815
191,549
Latest member
388bettcom
Back