What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Happy new year everybody
Chúc Cô Chú Anh Chị Em nhà ta năm nay an lành, hạnh phúc, sức khoẻ đầy tràn , tiền đầy túi và Phượt hơn tiên.

Re: Viết chữ có dấu

E phải ngâm cứu kỹ về cái này mới được.hihi. Bởi vậy e mới tự nhận là mình Gà công nghệ thông tin ^^
NĂM MỚI CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ NHIỀU THÀNH CÔNG VÀ MAY MẮN NHA! :);)

Đặt 1 vé vậy bé Loan làm xế hay ôm nè, phải ghi rỏ nha, để tới giờ đó ai cũng giành chở Nam Linh Chi mà bỏ em chạy xe một mình đó, anh biết anh dochanh của em như thế nào mà, nếu ôm xấu sẽ bị............................. chơi xấu đó, anh dochanh em độc như thịt vịt vậy đó, cẩn thận nhé bé loan, không phải ai cũng như anh đâu, hehehehe

Trước hết em phải để lại thông tin, như họ tên, số điện thoại, đơn vị công tác hay là ít nhất cũng có face để tiện liên lạc, vì hoạt động của nhóm Phượt Bình Dương là theo kiểu gia đình trị, nên cần có nhưng thông tin, nhất là phái nam hay nữ, tình trạng hôn nhân em nhé

Rồi luôn, bãi bủ lũng luôn, sư phụ không tham gia chuyến này em biết nhậu với ai nhà Cần Thơ, nếu sư phụ không đi em mần thịt hết nhà Cần Thơ à nha, lúc đó không được nói em là chơi xấu nhé
Hihi,em tự nhận là e xấu...nhưng mà xấu lạ ^-" ...Kỳ này chắc em phải đăng biển tuyển xế quá... Chứ em mà làm ôm thì ai ôm em phải trả tiền đó nhá...hihi,mại zô--- mại zô

Re: Đón tết Dương Lịch

Đón mừng năm mới và chào mừng Hienca, Ruanwenhua đi săn bắt ngoài Phú Quốc về, ACE PBD tập trung tại nhà nguoi_binh_duong lúc 11 giờ, ngày 01/01/2013.
Ai đi Phú Quốc hùn cá biển.
Ai đi Bình Ba hùn tôm hùm.
Ai đi núi Bà Đen hùn muối ớt.
Mình và Dã Quỳ đi Rạch Giá về hùn ... ổi, chục nem.

Thưa cả nhà 11g trưa nay ẻm sẽ có mẹt :)
Đi B.Ba về, ko đc ăn tôm hùm mà còn phải lột vỏ cho ng khác ăn, vậy hùn cái..... vỏ đc hông? :))

Chúc mừng năm mới cả nhà. Mình và Rùa đang chuẩn bị lên máy bay về gặp anh em làm một trận đón năm mới cho thật hoành tráng nhé !!!

Đã hạ cánh an toàn sau 1 hồi lòng vòng, ngày ra mắt vui quá là vui, cảm ơn cả nhà nhìu nhìu nhá. Hơi bất ngờ khi thấy cà infor và ảnh truy nã của chính mình. hiihihih hnay ko dc trọn vẹn, nhưng hẹn lại lần sau sẻ ko bik duong về luôn cả nhà nhé. Cám ơn gia đình anh Nguoi binh duong đã típ đón rất nhiệt tình. mần 1 giấc đây đuối gòi, cà nhà kara zui nhé
p/s; đang ngóng cái plan mà anh nói là vũng tàu nè mà ko bik nằm ở đâu ( mới vô mà có bik chi mô).

Gửi Cô Chú Anh Chị Em Bình Dương thân mến!
Tình hình năm rồi 2012 anh em chúng ta trải qua quá trình phấn đấu giao lưu tình hữu nghị giữa các thành viên và các nhóm. Vì hình thức giao lưu bao gồm có nhiều tăng. Sau kết thúc một năm đã đúc kết lại những gì đạt và chưa đạt:
1-Tình hữu nghị giữa các anh em gắn bó đoàn kết, sự thông hiểu nhau lạc quan.
2-Tình hình từ thiện tích cực
3-Tình hình họp nhóm các tăng thì có vấn đề: Xét trên nhiều phương diện Jinny thấy các anh em mình dạo này sức khoẻ đều không tốt do công việc, do tình trạng tinh thần, kinh tế..vv... và với tốc độ "off chai" như năm 2012 Jinny thấy cực kỳ không ổn lắm nên hy vọng các anh chị em giới hạn lại khối lượng chai mỗi lần họp nhóm và giới hạn "off chai" lại thành giao lưu cà phê, tán gẫu.

Hôm nay Chỉ đích danh Phó Trụ Trì Chùa Bình Dương trong tình trạng "Gan" cực kỳ không ổn: Tuy biết anh là những trụ cột quan trọng nhưng không thể để cái gan của anh đi du lịch sớm như vậy nên bà con nhà xem xét bỏ qua cho Phó Trụ Trì 6 tháng điều trị và ngưng hoàn toàn chất tác hại tới gan. Và lưu ý bác Rùa đừng vì qúa đam mê mà anh em lo lắng. Bác không nghe là Jinny giới hạn hoạt động "nick". Hăm doạ sẵn rồi đó nghen!

Last edited:
Happy New Year muộn cả nhà ta!!!!! Không biết đi vắng lâu ngày chùa mình đã cắt khẩu tramlang bần tăng chưa vậy? Cho tramlang bần tăng cáo lỗi nha vì xuống núi gặp thời tiết xấu cộng thêm dạo này già yếu, mã thể bất an nên chúc Xuân hơi muộn mong cả nhà niệm tình tha thứ. Vì Tết Dương lịch nên chỉ chúc cả nhà gặt hái nhiều thành công trong công việc và kiếm được nhiều tiền trong năm 2013 này để tiếp tục Phượt nhé.
To Jinny: Vì lý do khách quan nên Happy birthday hơi muộn, thêm tuổi thêm tài và nhiều sức khỏe nhé. Và mod ơi, kiểm tra lại bài cuối của mình đi và mau mau sửa lỗi để Anh em NBD cho một thẻ vàng đấy.

Dạ cảm ơn anh Trầm Lãng vẫn nhớ và chúc mừng em. Anh lên núi nhiêu đó đủ òi xuống núi đê. Kẻo anh em bảo yêu nữ này quậy quá làm cho tăng ni sư sãi chùa lẫn trốn vào âm cốc hết. Ah không biết là Mod em đây lỗi chỗ nào vậy nhỉ? Chỉ dùm em để biết đường điều chỉnh không anh em cười chết.
Hôm nay ngày mới Cv mới đầu năm chúc anh em thuận buồm xuôi gió nhé! Nice day for everyone. Kiss all .

@ Tramlang : chưa cắt khẩu nhưng gọi điện không có được, nợ trần của Lãng còn nhiều, bữa nào mình phải xuống Sài Gòn, vào tận am bắt xuống núi mới được.

Chúc ACE THUẬN BUỒM XUÔI GIÓ, tiền thưởng tết nhiều như BÃO.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,815
191,549
Latest member
388bettcom
Back