What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Chào cả nhà. Hôm nay vừa mới nhận được lịch công tác.
Bắt đầu từ ngày mai 8/1 Rùa về huyện Gò Quao công tác 1 đến 2 tuần. Nên những buổi oò xin vắng mặt nha, sẳn dịp công tác dưỡng thương luôn. Nếu cơ thể cuối tuần sẽ về thăm nhà còn cao hứng sẽ thẳng tiến phú quốc hay nam du luôn

Bắt đầu từ ngày mai 8/1 Rùa về huyện Gò Quao công tác 1 đến 2 tuần. Nên những buổi oò xin vắng mặt nha, sẳn dịp công tác dưỡng thương luôn. Nếu cơ thể cuối tuần sẽ về thăm nhà còn cao hứng sẽ thẳng tiến phú quốc hay nam du luôn
Cái này gọi là bị "đày " nè,thôi ráng chịu đựng đi,mãn hạn đày sẽ đc tha về đoàn tụ với vợ con,anh,em

Mừng Ruanwenhua đi Gò Quao

@ Ruanwenhua : Ở Kiên Giang, huyện xa nhất mà anh tới là Gò Quao, cách đây hơn gần hai chục năm, ấn tượng về nới đó ... muỗi. Chúc mừng em.

@ YeuQuai : Ngày 22, 23 tháng 8 có một số anh em đặt được vé máy bay giá rẻ (160k khứ hồi), chắc khoảng tháng 6 - 7 mới có kế hoạch cụ thể. Nếu em muốn leo Fan thì rủ thêm 1 - 2 người bạn nữa, đi khoảng thời gian nào cũng được, anh tư vấn cho. Hoặc đợi đến tháng 8 đi chung anh em.

@ Hienca :
Tối thứ 5, em với anh + chiếc xe của anh sẽ đi xe Phương Trang chuyến 22 giờ.
Đến Rạch Giá 5 giờ, vệ sinh cá nhân. Anh em mình ra khu lấn biển ăn sáng, cafe, ngắm biển.
8 giờ anh em mình đi Hòn Đất, khu vực này làm nghề xẻ đá:

3af9f29f5fef35fe69b8ae98f608eb78_52382303.20110412canhadihondat09.jpg

Trưa đến khu vực Hòn Đất thăm chị Sứ, Hòn Quéo ăn tôm tích, ghẹ, ngủ trưa một giấc cho đã trong các lều ven biển.

30da349cd160d0aacf0c4e9fb78794e1_52382320.20110412canhadihondat67.jpg

14 giờ chạy xe tà tà đến khu vực Kiên Lương - Hà Tiên ....

Last edited:
Điều quan trọng là em đặt được vé xe chưa, nếu được rồi thì anh em mình sẽ vi vu nhé

[video=youtube;Sz1idnMQFOA]http://www.youtube.com/watch?v=Sz1idnMQFOA&feature=player_embedded#![/video]
Đầu tuần mưa dầm dề bùn thật :)

Bác Rùa nhà mình bị đày ra biên ải rồi à. Dạo này Phó Trụ Trì ăn ở sao mà lắm tai nạn thế?

Rồi, tiễn bạn lên đường luôn, bữa nào đi huynh, làm buổi...tiễn...dong, chia tay đi đại ca.

Ồh từ Gò Quao cách Hậu Giang 1 con sông rộng khoảng 50m...cách TP Vị Thanh - Hậu Giang khoảng 20km...cách nhà Vippro tớ đây khoảng 40km, có rảnh ghé gia trang chơi nha!!!(NT)

Em đang ở gò quao luôn ... anh có về xã hok hay chỉ ở huyện gò quao ..!!! ... em ở chợ xuồng - bến nhất ..!!! .. chừng nào anh xuống .. ??? anh em mình cafe ... ghé công trình e chơi luôn anh .. !!! ...nghe tin anh rùa xuống gò quao .. tự dưng thấy mừng ..mừng .. ^^~

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,811
191,549
Latest member
388bettcom
Back