What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Re: Mừng Ruanwenhua đi Gò Quao

@ Hienca :
Tối thứ 5, em với anh + chiếc xe của anh sẽ đi xe Phương Trang chuyến 22 giờ.
Đến Rạch Giá 5 giờ, vệ sinh cá nhân. Anh em mình ra khu lấn biển ăn sáng, cafe, ngắm biển.
8 giờ anh em mình đi Hòn Đất, khu vực này làm nghề xẻ đá:

Trưa đến khu vực Hòn Đất thăm chị Sứ, Hòn Quéo ăn tôm tích, ghẹ, ngủ trưa một giấc cho đã trong các lều ven biển.

14 giờ chạy xe tà tà đến khu vực Kiên Lương - Hà Tiên ....

thứ 6 em cũng từ gò quao ... chạy lên rạch giá - hà tiên .. anh ngừoi bình dương .. có dzi` ..cho e nhập đoàn đi với anh với .. ^^~ !!!

Ồh từ Gò Quao cách Hậu Giang 1 con sông rộng khoảng 50m...cách TP Vị Thanh - Hậu Giang khoảng 20km...cách nhà Vippro tớ đây khoảng 40km, có rảnh ghé gia trang chơi nha!!!(NT)

Gò Quao cách ranh giới Hậu Giang chỉ 7km thôi, nếu sau khi làm xong có thể sẽ chạy qua chơi, nhưng chỉ sợ mấy đứa em ở đây nó diệt mình gọn quá. Những sẽ cố gắn

Em đang ở gò quao luôn ... anh có về xã hok hay chỉ ở huyện gò quao ..!!! ... em ở chợ xuồng - bến nhất ..!!! .. chừng nào anh xuống .. ??? anh em mình cafe ... ghé công trình e chơi luôn anh .. !!! ...nghe tin anh rùa xuống gò quao .. tự dưng thấy mừng ..mừng .. ^^~

Có gì anh gọi em nhé.

To All!
Công tác là do mình tự đề xuất không phải bị đài đâu nhé. không phải ai cũng được về đây đâu. công nhân 70% là người kheme mà, nếu về đây mà vui chắc xin công tác luôn ở đây quá.kakakkaka

Mình vừa ăn tối chia tay với trụ trì Chuyên+ Pé Duyên, Dochanh, Kenshin+Gấu xong. Hy vọng cuối tuần thua xếp về thăm nhà hay ghé luôn Hậu Giang hay Rạch Giá đây ta. khó nghĩ quá

Re: Mừng Ruanwenhua đi Gò Quao

@meo.dienn : Bạn vui lòng tuân thủ nội quy diễn đàn.
-Viết hoa đầu dòng.
-Không thay ba chấm cho dấu chấm kết câu.
-Không tô đậm toàn bài.
Tuy trong khu vực được nới lỏng nhưng không có nghĩa lúc nào bạn cũng vi phạm. Hiện tại chỉ nhắc nhở bạn. Vui lòng hạn chế sai phạm bạn nhé!

Gò Quao cách ranh giới Hậu Giang chỉ 7km thôi, nếu sau khi làm xong có thể sẽ chạy qua chơi, nhưng chỉ sợ mấy đứa em ở đây nó diệt mình gọn quá. Những sẽ cố gắn

Có gì anh gọi em nhé.

To All!
Công tác là do mình tự đề xuất không phải bị đài đâu nhé. không phải ai cũng được về đây đâu. công nhân 70% là người kheme mà, nếu về đây mà vui chắc xin công tác luôn ở đây quá.kakakkaka

Mình vừa ăn tối chia tay với trụ trì Chuyên+ Pé Duyên, Dochanh, Kenshin+Gấu xong. Hy vọng cuối tuần thua xếp về thăm nhà hay ghé luôn Hậu Giang hay Rạch Giá đây ta. khó nghĩ quá

Ẹc...kế bên ông và Mèo điên chiều nào qua cũng đc, sáng về chạy xe tèng tèng có 30-45' là tới rồi....cần gì cuối tuần chứ!!! Mà bên Gò Quao cá cũng kha khá...đem lưới đem câu xuống bắt hehe
Àh về đó ông có cơ hội tiển đoàn đi Cam đó, nhìn như đoàn của a Khoái đi đường Gò Quao về Rạch Giá đó:gun

Hẹn meo.dienn và hienca đi chung.

thứ 6 em cũng từ gò quao ... chạy lên rạch giá - hà tiên .. anh ngừoi bình dương .. có dzi` ..cho e nhập đoàn đi với anh với .. ^^~ !!!
Nội dung em như vậy phải không : Thứ 6 em cũng từ Gò Quao chạy lên Rạch Giá - Hà Tiên. Anh nguoi_binh_duong có gì cho em nhập đoàn đi với anh với.
Khoảng 8 giờ thứ 6 anh với anh Hienca xuất phát từ Rạch Giá, có gì alo cho anh (0919842999) rồi hẹn đi chung.

@ hienca :
- Em đã đặt xe Phương Trang, chuyến 22g45 thứ 5.
- Do có xe máy nên nó kêu có mặt trước 1 tiếng rưỡi, nên khoảng 21 giờ anh em mình có mặt tại Bến xe Miền Tây.
- 20 giờ anh qua Lái Thiêu, em nhờ Dã Quỳ chở xuống Lái Thiêu rồi anh với em đi chung.

Last edited:
Chúc cả nhà ngày đầu tuần làm việc vui vẻ.
Hâm nóng gia đình phượt mình lên đi các bạn, kéo nhau qua face chơi hết rồi làm ở đây lạnh quá, mà mạng mình vào face hỏng được nên mình hâm nóng phượt lên cho mọi người cùng xem nhé.

Ở trong cơ quan bạn vào face ko được; bạn thử lách proxy xem
1/ www.0.facebook.com
2/ Sử dụng phần mềm: UltraSurf
3/ Thay đổi DNS Google: 8.8.8.8 và 8.8.4.4

Anh em thân mến!
Jinny có xem qua khách sạn Tune Hotel Thái Lan hiện tại đang khuyến mãi
Thời gian book là 7-->13/01/2013
Thời gian ở là 14/01--->30/04/2013
Giá là 699 BTH tương đương (699*680=? + Phí dịch vụ) = 825*680= 561.000 VNĐ (Bangkok)
Nếu anh em muôn đặt thì tranh thủ nhé! Không thì xem trên Agoda tìm kí túc xá giá khá rẻ !
Pattaya-599 BTH
Phuket-799 BTH

Đang đến Cần Thơ, chuẩn bị ăn trưa. Tối về ngủ tại nhà khách huyện ủy hậu giang. Dự kiến làm đến cuối tuần luôn mới về nhà. Tối nay chắc có tiệc với cty rồi. Để tối mai lai rai với vippro và mèo nhé.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,805
191,547
Latest member
Pao
Back