What's new

[Chia sẻ] Cẩm nang du lịch Đà Lạt cho dân phượt

Status
Not open for further replies.
Sáng 22 mình lên đến Đà lạt, ở khoảng 2 đêm, sáng 24 về. Các bạn tư vấn mình khác sạn hay nhà nghĩ nào tốt nhé, giá nằm khoảng 200k thì quá tốt ^^ mình cảm ơn rất nhiều. Mình đi hai người nhé.

Mình dự định lên Đà Lạt vào cuối tuần này tối 21 và đón noel trên Đà Lạt luôn, bạn cho mình xin cẩm nang du lịch hoặc tư vấn giúp mình những địa điểm để tham quan theo phong cách phượt với nhé. Thanks bạn nhiều
Địa chỉ mail của mình : [email protected]

Mình dự định lên Đà Lạt vào cuối tuần này tối 21 và đón noel trên Đà Lạt luôn, bạn cho mình xin cẩm nang du lịch hoặc tư vấn giúp mình những địa điểm để tham quan theo phong cách phượt với nhé. Thanks bạn nhiều
Địa chỉ mail của mình : [email protected]
bạn lên đà lạt thì mua cái bản đồ có bán khoảng 20 nghìn nha bạn có đầy đủ chỗ ăn chơi tham quan, đà lạt cũng nhỏ nên mướn xe máy đi được hết

Sáng 22 mình lên đến Đà lạt, ở khoảng 2 đêm, sáng 24 về. Các bạn tư vấn mình khác sạn hay nhà nghĩ nào tốt nhé, giá nằm khoảng 200k thì quá tốt ^^ mình cảm ơn rất nhiều. Mình đi hai người nhé.
bạn đi tầm này thì khó kiếm phòng giá đó lắm,ngày thường thì giá phòng 2 người cũng đã 250 rùi, bạn muốn rẻ thì chỉ có đi ra khu bùi thị xuân là khu khách sạn giá rẻ đó,nhưng cũng tùy bạn thương lương nữa,chúc bạn kiếmm được phòng như ý :)

Cám ơn bạn,vậy là lên đó ra Bùi Thị Xuân kiếm phòng là ok,mà ko biết tết thế này giá sao nữa???? sợ bị chém quóa,hihi.
Vì Club mình là Club gương cầu nên toàn đi Tour đêm thoai bạn,hihi ác chỗ đó đó.
tết thì giá phòng lên rùi bạn, nhưng cũng do tài trả giá của bạn nữa :D .nhóm bạn đi đêm cũng haynhỉ,đường đà lạt đi ban đêm thử thách ko nhỏ ah:D

Sáng 29 này mình định đi từ "Sài Gòn-Đà Lạt", anh em nào mới đi chia sẻ ít kinh nghiệm với, nên đi đường nào cho an toàn,đường đẹp chút càng tốt ạ.E định đi cung đường " QL 51- TL769-QL20". với lại bác nào ở trên đó có thế giúp e cái vụ khách sạn được không ạ, e sợ lên đúng dịp này khó tìm được chỗ ưng ý mà giá mềm, anh em nào biết giới thiệu cho vài chỗ để em đặt phòng trước luôn ạ, e cảm ơn nhìu :X
lên đó bạn ra khu bùi thị xuân gần chợ đà lạt hỏi thử nhe.khu đó ks giá mêm đó,gần noel bạn lên giá cả hơi đắt đó.

Cảm ơn bạn, mình chuẩn bị đi DL nên những thông tin này rất quý giá đối với mình

tết thì giá phòng lên rùi bạn, nhưng cũng do tài trả giá của bạn nữa :D .nhóm bạn đi đêm cũng haynhỉ,đường đà lạt đi ban đêm thử thách ko nhỏ ah:D
Hihi,nghe nói đường còn đang làm ,nhưng mình nghĩ nhờ đường làm thì bọn xe Phương Trang chạy chậm chút chắc cũng an toàn cho mình hơn đường láng,hihi .
Cám ơn bạn lần nữa nha!!!

Hix,em hoi thong tin ve vuon dau va rau hoa qua nhung sao hok thay anh Only giup em dza? Giup em voi anh nhe. Thanks anh nhiu nhiu :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,778
Latest member
hahahwing
Back