What's new

[Chia sẻ] Cẩm nang du lịch Đà Lạt cho dân phượt

Status
Not open for further replies.
Trên đường tham quan dinh III có thể đi thiền viện trúc lâm với hồ Tuyền Lâm luôn.

Last edited by a moderator:
Ngày 15 và 16/12 có ai đang ở ĐÀ LẠT ko nhỉ? Nhóm mình có 3 mem, tối mai đi chuyến 22h30 từ SG vào Đà Lạt. P.m cùng khám phá ĐL nhé, cả 3 bọn mình đều chưa từng tới ĐL. Facebook của mình là Ỡm Thị Ờ :)

Mình thỳ 23.24.25/12 mý đy lựn....Mong ACE sắp sếp ra giao lưu phát ná..Thời gian địa điểm 9 thức sẽ thông báo sau..hiii...Khi tới sẽ có quà nho nhỏ cho các bạn đó....

Mấy bạn ơi. Mình thích ăn salad trộn và các món từ rau lắm. Dalat xứ rau mà không ăn thì tiếc quá. Bạn nào cho mình địa chỉ ăn mấy món rau nhe. Mình đang ở khách sạn Dalat xưa. Hihi

Mình đến Đà Lạt sớm hơn dự định, nhận phòng rồi ra chợ đêm chơi 1 lát. Giờ về ngủ. Có 1 ngày thứ 7 và nửa ngày CN, mình nên chọn những hành trình nào đây???

Có bạn gửi cho mình tin nhắn hỏi giá phòng của Phương Uyên mà ko biết sao mình gửi tin trả lời không được nên đành up lên trên này. Lúc mình hỏi thì chị chủ nói là 200k/đêm/2ng nha bạn. Cái đó là mình chưa trả giá vì vụ trả giá mình hok có rành=.="

Em chuẩn bị đi lên đà lạt, nên em dùng xe này được không và mình cẩn những gì nữa em đi từ tỉnh bình thuận-> đà lạt ..tính sơ là 200km rồi..
[/URL][/IMG]
em đi đục lỗ để thoáng mát nhớt như zâyj có tốt máy không.
[/URL][/IMG]
em cảm ơn anh chị giúp em.

Có bạn gửi cho mình tin nhắn hỏi giá phòng của Phương Uyên mà ko biết sao mình gửi tin trả lời không được nên đành up lên trên này. Lúc mình hỏi thì chị chủ nói là 200k/đêm/2ng nha bạn. Cái đó là mình chưa trả giá vì vụ trả giá mình hok có rành=.="

là mình đây, cảm ơn bạn nhiều nhé

Em chuẩn bị đi lên đà lạt, nên em dùng xe này được không và mình cẩn những gì nữa em đi từ tỉnh bình thuận-> đà lạt ..tính sơ là 200km rồi..
[/URL][/IMG]
em đi đục lỗ để thoáng mát nhớt như zâyj có tốt máy không.
[/URL][/IMG]
xe nào cũng d0ược nhưng bạn nhớ thay nhớt máy kiểm tra lại tổng quát một lần, đường đi đà lạt nhiều chỗ ko được tốt, và chú ý mấy chú police bắn tốc độ nữa ,dạo này máy chú bắn xe máy hơi nhiều, nhất là đoạn gần sân bay liên khương, chúc bạn chuyến đi vui vẻ:)

là mình đây, cảm ơn bạn nhiều nhé
200k/đêm 2 người là hợp lí rùi đó bạn ,mình có 1 người ma 150k một đêm rùi:( ,nếu bạn muốn rẻ thì ra khu bùi thị xuân tập trung nha nghỉ giá rẻ nha,vừa gần trung tâm thanh phố lại gần trục đường phan đình phùng .trục đường chính nhiều quán ăn ,quán cafe nhe :):):)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member
huuquy2x
Back