What's new

[Đã đi] Cao nguyên Mộc Châu (1 & 2/1/2011) - TUYỂN XẾ GẤP!!

Status
Not open for further replies.
Thưa bà con. Tình hình là rất tình hình, Bác yanakanj cũng đã có một topic đi cung này rồi, nhưng xem ra là hơi bị chen lấn nhau quá. Mà em nghĩ đi thế này thì nên giới hạn 5 xe với 10 ôm và xế thôi, nếu vui quá thì chơi luôn 7 xe. :D. Cùng đi một dịp, cùng một cung đường, có gì giữ liên lạc rồi lên đó ta giao lưu. Bên nhóm em cũng có 5 mem rồi nên em quyết định nhảy ra xây nhà mới với tinh thần chia sẻ và giúp đỡ lẫn nhau, bác yanakanj đừng mắng em nhé, em sẽ không lôi kéo nhân sự của bác đâu. Nhân tiện đây em cũng xin phép được sử dụng cái lịch trình mà bác đã xin của ai đó. Như thế này cũng coi như là một nhóm nhưng có 2 leader, thế quản lí cho dễ bác ạ.

Em kính đề nghị các bác mà có đặt gạch, ném gạch hay đổ bê tông đi chăng nữa thì cũng để lại cho em cái điện thoại hoặc YM em còn biết đường liên lạc cho chu đáo. Khi ném gạch các bác đăng ký cho em ôm hay xế luôn để sắp xếp cho tiện ạ.

Last edited by a moderator:
Re: Bắt đầu một năm mới tại Cao nguyên Mộc Châu (1 & 2/1/2011)

tớ đi wa mộc châu nhiều rùi nhưng chưa có dịp ghé vào
đường cũng ko khó lắm đâu mà người dân ở đây thì thân thiện lắm( trừ mấy tên ma túy jiji đó)
kinh nghiệm của mấy a khóa trên mình là điểm đầu tiên lên đến là công an xã
các chú ở đây nhiệt tình lắm còn chỉ dẫn tới 1 số điểm đẹp nữa
1 điều quan trong là đừng có dại bảo ta đi du lịch jiji đó
tốt nhất là tạm cái mác sv đi thực tập-thực tế ( sv nghèo ai chả thương a)

Thông tin này của bạn rất hữu ích. Đề nghị chủ thớt nghiên cứu!

Em mạn phép coppy cái lịch trình này mang đi tuyển xế nhé!^^

Cho tớ đăng ký 1suất ôm nhé ^^
Name: Hằng
YM: aotrang_vnn
Mobile: 0914.140883

Đang tính có nên đặt gạch ko? :-?

@ Tuyetcuning: Anh vẫn theo dõi và cập nhật thường xuyên tình hình trên đó. Thấy cũng có nhiều điều phức tạp. Nhưng cũng may là có Phong nhà em đi cùng nên anh rất yên tâm. He he

@ huongxoxocool: Em ơi, tuyển thêm một xế thôi nhé, em mà đi tuyển chắc là nhiều xế dành nhau lắm nên anh cứ dặn trước. He he

@ Kjcakjcuc: Đừng có đang mà dứt khoát luôn bạn ạ, rằng là không nên. Mà có nên thì cũng không được nữa rồi vì bọn mình chỉ tuyển xế. Hic. Hẹn chuyến khác nhé.

@ Dongnguyen911: Cứ để cho các em hít thở thật sâu rồi quyết định sau chú ạ. Đợt off sắp tới chúng ta sẽ chốt đoàn chắc chắn luôn.

wa, wa, wa... Hấp dẫn quá, tớ ở Xì Gòn, năm mới này tớ cũng đang định ra ngoài đấy, nhưng xếp chưa cho nghỉ sớm để đi :(, nhưng dù sao tớ cũng đăng ký đặt 1/2 viên gạch trước được không? Cách ngày đi 1 tuần tớ sẽ báo lại chính xác, vé máy bay tớ đã đặt roài. ok? Tớ dù là nữ nhưng làm xế hay ôm gì đều ok cả.
Tên tớ: Sinh
ĐT của tớ: 0908.67.98.89
Email của tớ: [email protected]

@ Sinh: Chủ thớt này rất sính dân Sì Gòn. Hiện tại đã có 2 mem của trong đó đã chắc chắn, một mem nữa cũng kiểu 1/2 như bác. Để cho chắc chắn, bác vui lòng chốt trước 2 tuần được không?

Cho minh dang ki 1xe nhe.
Minh ten Hieu.
Dt: 0904392679
YM: asahi1808

Hi hi, zậy tính ra nhà mình có mấy xế rồi bác Lâm ơi :D

Cho minh dang ki 1xe nhe.
Minh ten Hieu.
Dt: 0904392679
YM: asahi1808

Ủa, bạn Hiếu ơi, ấy làm ở asahi à, ấy làm xế của bạn Nga nhá, bạn ý cũng làm ở Asahi đây :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,581
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back