What's new

[Đã đi] Cao nguyên Mộc Châu (1 & 2/1/2011) - TUYỂN XẾ GẤP!!

Status
Not open for further replies.
Thưa bà con. Tình hình là rất tình hình, Bác yanakanj cũng đã có một topic đi cung này rồi, nhưng xem ra là hơi bị chen lấn nhau quá. Mà em nghĩ đi thế này thì nên giới hạn 5 xe với 10 ôm và xế thôi, nếu vui quá thì chơi luôn 7 xe. :D. Cùng đi một dịp, cùng một cung đường, có gì giữ liên lạc rồi lên đó ta giao lưu. Bên nhóm em cũng có 5 mem rồi nên em quyết định nhảy ra xây nhà mới với tinh thần chia sẻ và giúp đỡ lẫn nhau, bác yanakanj đừng mắng em nhé, em sẽ không lôi kéo nhân sự của bác đâu. Nhân tiện đây em cũng xin phép được sử dụng cái lịch trình mà bác đã xin của ai đó. Như thế này cũng coi như là một nhóm nhưng có 2 leader, thế quản lí cho dễ bác ạ.

Em kính đề nghị các bác mà có đặt gạch, ném gạch hay đổ bê tông đi chăng nữa thì cũng để lại cho em cái điện thoại hoặc YM em còn biết đường liên lạc cho chu đáo. Khi ném gạch các bác đăng ký cho em ôm hay xế luôn để sắp xếp cho tiện ạ.

Last edited by a moderator:
Re: Bắt đầu một năm mới tại Cao nguyên Mộc Châu (1 & 2/1/2011)

Ko.minh lam o MHIVN.Nhung ma cung la hang xom rui.minh deo ai cung duoc.

Hình như đoàn chỉ tuyển xế thui nữa hay sao í. Tớ ko có xe, là con gái nên có xế cũng chỉ được mấy khúc thui, hix. Nếu dư xế thì cho tớ xí một suất được ko ? Đến tết là tớ vào Nam lại rồi, muốn phượt một chuyến cho biết Mộc Châu. Các bạn vẫn chưa off lần nào đúng ko? Tức là vẫn chưa sure về thành viên, tức là vẫn còn cơ hội ^^
Contact của tớ nè : huongtra2511
Mobile: 0986.824.500

Bác Lâm ời, em xí bạn Hiếu asahi là xế cho Nga nhà em nha :D.

Xem ra việc tuyển Xế cho các Ôm giai đoạn cuối đã "lung tung beng" cả rồi. :shrug:

Bác Lâm nên đọc kỹ, sắp xếp và chốt cụ thể. Nếu để đến hôm off cuối mới chốt thì xem ra không ổn đâu!

Anh Lâm ơi ! em đặt 1 gạch rồi đó nhé . Không được xê dịch của em đâu nhé ? Em đi đường trường cũng đã quen rồi vì cũng là dân máu đi du lịch nên các anh chị cứ yên tâm ạ !!

Nóng rồi đây, mấy nữa phải đi sửa xe mới được:D

ôi trời! Sao mình biết cái topic này muộn thế nhỉ? đi 2 ngày mình đi được, cho mình làm chân xế với nhe, đây là lần đầu mình đi cùng mọi người (nếu được bạn Lâm đồng ý) lâu nay toàn đi lẻ thôi. dẫu sao cũng đổ betong làm chân xế.
Tên mình Nam
Dt: 0985592122
YM: hoainamcb2122
mong nhận được tin từ bác chủ thớt!

Còn cần chân xế nữa không nhỉ?

Last edited by a moderator:

Càng gần ngày xuất phát,tình hình diễn biến cực kì phức tạp :D

Chào cả nhà,mình đã có tên trong danh sách rồi,mình là xe 9,nhưng h mình mới kích hoạt tài khoản nên mới post bài được à.Mong đc làm quen với cả nhà :)

Hình như đoàn chỉ tuyển xế thui nữa hay sao í. Tớ ko có xe, là con gái nên có xế cũng chỉ được mấy khúc thui, hix. Nếu dư xế thì cho tớ xí một suất được ko ? Đến tết là tớ vào Nam lại rồi, muốn phượt một chuyến cho biết Mộc Châu. Các bạn vẫn chưa off lần nào đúng ko? Tức là vẫn chưa sure về thành viên, tức là vẫn còn cơ hội ^^
Contact của tớ nè : huongtra2511
Mobile: 0986.824.500

Đoàn đã off một lần bạn ạ.
Hiện giờ tình hình đang rất là tình hình. Mới có 1 hôm ko vào mà hôm nay đã nóng thế này.
Có lẽ hiện giờ chỉ có mỗi bác Lâm là rõ ôm xế nhất :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,581
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back