What's new

[Đã đi] Cao nguyên Mộc Châu (1 & 2/1/2011) - TUYỂN XẾ GẤP!!

Status
Not open for further replies.
Thưa bà con. Tình hình là rất tình hình, Bác yanakanj cũng đã có một topic đi cung này rồi, nhưng xem ra là hơi bị chen lấn nhau quá. Mà em nghĩ đi thế này thì nên giới hạn 5 xe với 10 ôm và xế thôi, nếu vui quá thì chơi luôn 7 xe. :D. Cùng đi một dịp, cùng một cung đường, có gì giữ liên lạc rồi lên đó ta giao lưu. Bên nhóm em cũng có 5 mem rồi nên em quyết định nhảy ra xây nhà mới với tinh thần chia sẻ và giúp đỡ lẫn nhau, bác yanakanj đừng mắng em nhé, em sẽ không lôi kéo nhân sự của bác đâu. Nhân tiện đây em cũng xin phép được sử dụng cái lịch trình mà bác đã xin của ai đó. Như thế này cũng coi như là một nhóm nhưng có 2 leader, thế quản lí cho dễ bác ạ.

Em kính đề nghị các bác mà có đặt gạch, ném gạch hay đổ bê tông đi chăng nữa thì cũng để lại cho em cái điện thoại hoặc YM em còn biết đường liên lạc cho chu đáo. Khi ném gạch các bác đăng ký cho em ôm hay xế luôn để sắp xếp cho tiện ạ.

Last edited by a moderator:
Re: Bắt đầu một năm mới tại Cao nguyên Mộc Châu (1 & 2/1/2011)

trời, trễ quá, đoàn chốt thế nầy thì mềnh đặt cục j để joint cùng đơi :((???? Bác chủ thớt cùng cả nhà xem xét cho em zới, em ít lên tiếng nhưng máu lắm, vụ này em bồ kết kinh khủng. Vì em vẫn nuôi hy vọng joint cùng cả nhà nên xin để lại cái name zới:
Xuân Hoàng
Yahoo: [email protected]
Ri động: 0983 20 85 00
Thank cả nhà nhá!

Anh Lâm ơi có thêm 1 trường hợp đặc biệt nữa ạ . Đó là chị Minh sđt 0936559950 hiện tại chị đang đi công tác sài gòn chủ nhật này mới ra ngoài này ạ . Em mong các bác thông cảm cho trường hợp này .

Tình hình là không nhận ai nửa đâu đi đông quá không quản lí được đâu
Các bác thông cảm vậy nha.
Hẹn các bác chuyến đi Hà Giang vào dịp khác nha.

Các bác ơi ! mọi người có thể dời lịch off sang chủ nhật hoặc thứ sáu được không ạ ? Bởi vì thứ 7 em vẫn phải đi học tại chức , hôm đó em mà không đi thì em bị rớt môn này mất mà rớt môn này chắc em chết mất . Mong các bác thông cảm và giúp em ạ

Pig này là ai nhỉ ? Chưa off thì phải.
Xem tình hình này thì bạn nên ơ nhà thôi.

Tềnh hềnh là rất là tềnh hềnh!!!Nhiều cái cũng buồn cười lắm cơ ý!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,432
Latest member
nguyenmoc
Back