What's new

[Đã đi] Cao nguyên Mộc Châu (1 & 2/1/2011) - TUYỂN XẾ GẤP!!

Status
Not open for further replies.
Thưa bà con. Tình hình là rất tình hình, Bác yanakanj cũng đã có một topic đi cung này rồi, nhưng xem ra là hơi bị chen lấn nhau quá. Mà em nghĩ đi thế này thì nên giới hạn 5 xe với 10 ôm và xế thôi, nếu vui quá thì chơi luôn 7 xe. :D. Cùng đi một dịp, cùng một cung đường, có gì giữ liên lạc rồi lên đó ta giao lưu. Bên nhóm em cũng có 5 mem rồi nên em quyết định nhảy ra xây nhà mới với tinh thần chia sẻ và giúp đỡ lẫn nhau, bác yanakanj đừng mắng em nhé, em sẽ không lôi kéo nhân sự của bác đâu. Nhân tiện đây em cũng xin phép được sử dụng cái lịch trình mà bác đã xin của ai đó. Như thế này cũng coi như là một nhóm nhưng có 2 leader, thế quản lí cho dễ bác ạ.

Em kính đề nghị các bác mà có đặt gạch, ném gạch hay đổ bê tông đi chăng nữa thì cũng để lại cho em cái điện thoại hoặc YM em còn biết đường liên lạc cho chu đáo. Khi ném gạch các bác đăng ký cho em ôm hay xế luôn để sắp xếp cho tiện ạ.

Last edited by a moderator:
Re: Bắt đầu một năm mới tại Cao nguyên Mộc Châu (1 & 2/1/2011)

Em đặt gạch nhé. Bác mô tả khá kỹ cung đường và việc đi ra sao như thía nào. Hihi em đã đi 1 lần rồi nhưng đọc sao vẫn cứ thấy như mới ý nhỉ?
Yahoo: thanhhang_tmdt
Tell: 091.429.5431

Hi anh Lâm, anh cho em đăng ký 2 suất ôm với nhé:D.
Yahoo em là: matrix_never_changes
Mobile: 0985 929 487

Hi all:

Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ topic. Những người đăng ký đây có lẽ là chắc chắn 90% là đi rồi phải ko ạ? Vậy thì theo thống kê sơ bộ hiện nay đã có 15 đăng ký tham gia rồi. Tuy nhiên, đang có 5 ôm chưa có xế vì vậy tính từ bây giờ topic chỉ tuyển thêm xế và pause tuyển ôm tại đây. Chuyến này toàn chân dài thôi nên các tráng sĩ hãy nhanh chân đăng ký để được phục vụ người đẹp nhé. Sẽ chốt lại con số 20. Như thế này cũng quá nhiều so với dự kiến ban đầu, nhưng thôi, với tinh thần đoàn kết và học hỏi lẫn nhau chúng ta sẽ cùng sát cánh bên nhau nhé. :D

Có gì lên đấy giao lưu và kết hợp bác nhé.

Có gì lên đấy giao lưu và kết hợp bác nhé.

Chú để lại số điện thoại để anh biết còn liên lạc chứ. Số của anh đã có bên chú rồi.

Bác chủ thớt cho em đăng ký 1 ôm - 1 xế nhá. Số của em Bác có rồi. Nên em không để lại nữa. He he

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back