What's new

Câu lạc bộ khiêu vũ 1 - Latin dance club

Ối, các bác cho em học thầy amateur thôi, chứ thầy xịn quá, nhìn cái bộ dạng ngu nhảy như em thì họ vác cả nón ra chào tạm biệt nuôn.

PVC : anh đi được không mà chưa gì đã..................

Em có một câu nói học của bạn cùng lớp : đi ăn tiệc ai lại mang theo bánh mỳ kẹp thịt.

Đi chơi chỗ lạ, ai dại gì đi theo người quen.

Ối, các bác cho em học thầy amateur thôi, chứ thầy xịn quá, nhìn cái bộ dạng ngu nhảy như em thì họ vác cả nón ra chào tạm biệt nuôn.

PVC : anh đi được không mà chưa gì đã..................

Em có một câu nói học của bạn cùng lớp : đi ăn tiệc ai lại mang theo bánh mỳ kẹp thịt.

Đi chơi chỗ lạ, ai dại gì đi theo người quen.
Em thấy bọn nó bảo học từ thầy giỏi cho chuẩn chứ học từ thầy amateur lại hỏng giống thầy, khó sửa lắm ạ! ;)
Em có nhìn thấy ảnh bác, trông thế ngu sao đc?! Thầy nào vác nón ra chào bác chắc thầy đó bị quáng gà. :D

Túm lại chủ nhật tuần này có bác nào đi Melia ko? vào cần phơm iem cái...
Ờ thì ko dạy thì ta đi thăm quan , bác nào đã hó hé thì ra góp vui , bác nào vưỡn e thẹn thì ta ngồi và...ngắm...
Dancing đê...nếu ko muốn vòng đời ngắn lại khi vòng 2 của bác đã ko còn fit nữa...(c)

Mấy h đấy bác ơi??????

chiều thì em ok luôn., là ngày mai, 12.8 phải không ạ???

Em thấy bọn nó bảo học từ thầy giỏi cho chuẩn chứ học từ thầy amateur lại hỏng giống thầy, khó sửa lắm ạ! ;)
Em có nhìn thấy ảnh bác, trông thế ngu sao đc?! Thầy nào vác nón ra chào bác chắc thầy đó bị quáng gà. :D

em nói thật bác lại không tin, thú thật là em cũng có đi múa may mấy lần cho đoàn Thanh niên ở cơ quan,dưng mà toàn múa kiểu dâng hoa hay Lam vông thôi,

bác nào khai phá cho em cái khoản này em xin cảm ơn và hậu tạ.

Mấy h đấy bác ơi??????

chiều thì em ok luôn., là ngày mai, 12.8 phải không ạ???

Hê hê...bác ơi nếu buổi chiều trên bar của Melia chỉ có uống rượu Tây và nghe nhạc thôi...

Em tranh thủ vào thông báo giờ luôn thể nhá:

- Thời gian: 8pm tại cổng chính khách sạn Melia chủ nhật 12/08/07.

- Salsa đê...

Last edited:
Tối thì trốn chồng , trốn con làm sao được, có cô nào mỹ nhân kế rủ ông ấy đi chơi chỗ khác cho mình té cái nhỉ???????

Tối thì trốn chồng , trốn con làm sao được, có cô nào mỹ nhân kế rủ ông ấy đi chơi chỗ khác cho mình té cái nhỉ???????

Để...em nhờ đứa em họ em nhá ...:)) :))
Đùa thôi , bác đi cho vui (wait) :L

Túm lại chủ nhật tuần này có bác nào đi Melia ko? vào cần phơm iem cái...
Ờ thì ko dạy thì ta đi thăm quan , bác nào đã hó hé thì ra góp vui , bác nào vưỡn e thẹn thì ta ngồi và...ngắm...
Dancing đê...nếu ko muốn vòng đời ngắn lại khi vòng 2 của bác đã ko còn fit nữa...(c)

MÌnh cũng hay salsa nhưng CN thì ít đi vì hôm sau phải đi làm. Mai có khi bà con nhà phượt rủ nhau lên salsa attack trên Melia đi nhỉ, phát triển phong trào phượt salsa :F. Đúng như Mailanthao nói, bác nào biết nhảy hoặc chỉ cần hơi hơi biết nhảy, cứ mạnh dạn ra sàn ngoáy, ngoáy nhiều thì sẽ thành nhảy dẻo thôi (HH) , bác nào chưa biết nhảy thì cứ mạnh dan.... ngắm, mạnh dạn thưởng thức cái chất bốc lửa, sexy của salsa để nâng cao quyết tâm học "dẩy" (ngày xưa các cụ gọi dancing là đi dẩy đầm ấy mà) (c) .

Anh Nhựa nhớ đi để xem "sán vào với xa ra" nó dư lào nhá, hihihi :LL . Trăm nghe không bằng một thấy, trăm thấy không bằng môt... lần salsa. ;) :))
Hẹn gặp các bác 9pm Chủ nhật trên Latino bar, tầng 3 khách sạn Melia. :gun

To Mailanthao: làm the nao để nhận ra bạn trên đó nhỉ, nếu hay đi salsa thì chắc là có gặp nhau rôi. Có gì PM cho mình số đt nhé.
Mình thì chắc dễ nhận ra thôi, mai mình sẽ mặc quần thụng màu đỏ cờ, xẻ hai bên đùi, hơi rách rưới chút heheh =)) kiểu quần để múa bụng belly dance. Nếu không có ai mặc đụng hàng thì chắc là nhận ra ngay thôi, hihih.

chị MLT à, mai e bận rồi ko salsa trên melia được, tiếc quá! Tối hnay vội vội vàng vàng tranh thủ tạt té qua ODC salsa 1 tí rồi chị ạ :D. Lần sau nhà Phượt đi e chắc chắn theo. Mà tập trung sớm thế chị? 9pm mới bắt đầu cơ mà.
@xelu: dạo này salsa thế nào rồi anh?
à, mà Lets go có phải chị Tâm ko thế nhỉ? em vừa trà đá bát bảo cùng đây mà :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,567
191,424
Latest member
HungSWC
Back