What's new

Câu lạc bộ khiêu vũ 1 - Latin dance club

Mấy lần tớ nhìn thấy Banmaitoahuong nhảy salsa trên Nutz rồi...cực pro...Hay ấy dạy salsa cho nhà phượt mình đi?(NT) :)

Vì các cụ dạy rồi: "trăm nghe ko bằng một thấy"...xem chán các clip trên net mà ko thực hành thì cũng chẳng ăn thua...nhiể...

MP xem xét vấn đề này rồi post lên cho pà con cùng thông suốt nhá...Tốt nhất là có thêm partner của bạn đến dạy cùng...nam dạy nam, nữ dạy nữ...sẽ nhanh hơn..

Vài ngu ý gọi là....

P/S: Thanks bạn vì bài vỡ lòng về salsa của anh Benkai...

MLT gửi PM cho mình muộn thế. Mà sao lại không lên, ở nhà khóc hu hu thế. Mình vẫn nói là sẽ lên Latino Bar mà, nhưng có điều không mặc quần thụng đỏ như đã hẹn trước mà chuyển sang quần lửng đen, hihi (kiểu đi hoạt động cách mạng sợ bị lộ danh tính nên đổi mật khẩu ngay :D )

Mình đến hơi muộn, lên gặp ngay Anh già, Ban Mai, và 1 đồng chí kính cận được giới thiệu là Minh cận. Không gặp Mailanthao, cũng như Mr Nhựa , Mr Kua,... Các bác trốn đâu hết thế :shrug:

Hẹn gặp lại tuần sau nhé! (beer)

So zí bác nhá...;)
Em bẩu rồi...nếu ko ai í ó sms cho em thì em ở nhà cho nó lành...độ rày đồng bọn đi salsa của em chúng nó thích đi chơi với couple hơn đi đàn đúm nên em tịt..hu hu...
Mà em rõ ràng đã post số mobile lên nhưng tuyệt nhiên chẳng có bác nào thèm để ý nhá...khơ khơ khợ
Còn bác Nhựa thấy bẩu đi Sơn Tây về muộn, ko đi.

Thôi tuần này nhá bác, có gì PM cho em số mobile để em phone trước khi đi , okie?

Chưa đến cuối tuần, lại mời các bác clip...

Miễn là đam mê...

[YT]_5PAE7GTAwM[/YT]

Mấy lần tớ nhìn thấy Banmaitoahuong nhảy salsa trên Nutz rồi...cực pro...Hay ấy dạy salsa cho nhà phượt mình đi?(NT) :)
P/S: Thanks bạn vì bài vỡ lòng về salsa của anh Benkai...

Có lẽ sẽ dạy một vài bài đơn giản khi nào nhà Phượt đi du lịch đông đông một chút! Hoặc MLT thiết kế buổi giao lưu có kèm dạy bachata, merengue nhé. Mấy điệu này dễ hơn là salsa.

Có lẽ sẽ dạy một vài bài đơn giản khi nào nhà Phượt đi du lịch đông đông một chút! Hoặc MLT thiết kế buổi giao lưu có kèm dạy bachata, merengue nhé. Mấy điệu này dễ hơn là salsa.

Mình chỉ thích học Bachata thôi!;)
:D :D :D

Mình chỉ thích học Bachata thôi!;)
:D :D :D

hihi bạn Nhựa xem chừng đã nghiên cứu qua Salsa mí cả Bachata rồi đấy nhỉ! Ngấm ngầm nghiên cứu online một mình mới kinh :))

Uh ý tưởng này hay đấy! Nếu cần, mình sẽ trợ giảng cho Ban Mai. Mình sẽ dạy riêng cho các bạn đặc biệt không thích nhảy :T =)) hihi. Bác Kua nghe rõ chưa ạ? :Dam
:gun

Cả nhà mình tuần này đi trượt cỏ Ba Vì đeeee!!!!! bác Anh Già, bác Phan An đâu rồi ạ? Vào rủ rê bà con đi chứ nhỉ

Hôm trước em trót mau mồm phát ngôn là trên Latino Bar k có dạy nhảy thì hôm nay lại đọc được tin của Sỹ thông báo thế này (NT) :shrug: :shrug:

Thông tin mới nhất của Clb Salsa Hà Nội:

Sau khi ngừng chương trình giảng dậy tại Nutz bar, Anton sẽ bắt đầu dậy Salsa gồm Afro-Cuban, Shines và các tổ hợp Salsa tại Latino Bar (Khách sạn Melia đường Lý Thường Kiệt) vào tối chủ nhật hàng tuần. Lớp học hoàn toàn miễn phí và bắt đầu từ 21h.

Gửi lúc 13:06, 12/08/07​

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,573
191,425
Latest member
shopdancing123
Back