What's new

Câu lạc bộ khiêu vũ 1 - Latin dance club

À cho em hỏi nhỏ một câu nhé!
Xem trong ảnh đi Tuyên Quang vừa rồi thấy có chị Mai (dancinginthemoonlight) không biết có phải chính là BanMaiToaHuong ?:)

Last edited:
Thông tin mới nhất của Clb Salsa Hà Nội:

Sau khi ngừng chương trình giảng dậy tại Nutz bar, Anton sẽ bắt đầu dậy Salsa gồm Afro-Cuban, Shines và các tổ hợp Salsa tại Latino Bar (Khách sạn Melia đường Lý Thường Kiệt) vào tối chủ nhật hàng tuần. Lớp học hoàn toàn miễn phí và bắt đầu từ 21h.

Gửi lúc 13:06, 12/08/07​

Tim mới này hay quá nhỉ! lại còn free nữa chứ, phải học thôi anh chị em ơi.........
Afro - Cuban salsa cũng hay lắm, nhyyr chân đá tanh tách, mà các đôi nhảy phải change partner xoành xoạch, hehe. Cái này mấy bác nam chắc khoái, nhảy 1 bài mà được ôm cả lượt các cô, cô nào cũng qua tay hết ;) :D :D (c) mà nhảy kiểu đó vui, tính cộng đồng cao, hơi bị quần giao :D. bác Nhựa với bác Anh Già đừng có hí hửng trong bụng vôi nhá :LL

Nhưng mà vào Chủ nhật mình cứ hay phải về sớm, hic. :shrug:

Các bác xem có lớp nào tranh thủ học mấy tiếng buổi trưa không ? Chứ nhằm vào buổi tối thế này thì khó nhà em quá .

MLT ơi! Hôm nào đi ới chị nhé!

Chơi luôn...chủ nhật tuần này chị nhá ...
Xe Lu post bài rồi đấy thôi...

Ơ nhưng...mờ...cuối tuần này " có quyền lực đen" của em ở đây...không biết em đi được ko nữa...hix...có gì alua sau...

Các bác xem có lớp nào tranh thủ học mấy tiếng buổi trưa không ? Chứ nhằm vào buổi tối thế này thì khó nhà em quá .

Buổi trưa CN có lớp múa bụng, belly dance. Theo em bác pvc nên đi học để mai mốt phượt họp mặt còn làm vài bài múa minh hoạ khoe hàng cho anh em phượt phấn khởi mà không bí lắm thì múa cột hehe
=)) =))

Buổi trưa CN có lớp múa bụng, belly dance. Theo em bác pvc nên đi học để mai mốt phượt họp mặt còn làm vài bài múa minh hoạ khoe hàng cho anh em phượt phấn khởi mà không bí lắm thì múa cột hehe
=)) =))

Em dậy anh nhé, chịu không? ;) :D

Anh Nhựa ơi, em cảnh báo là dễ bị nghiện ...nghiện nặng sau khi chơi với dân latin dance đấy nha.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,574
191,425
Latest member
shopdancing123
Back