What's new

Chỗ show hàng của lamchieu và đồng bọn

Các bạn không nên vùi dập một tài năng mới nổi của giới hấp ảnh gần đây là Anh Gia 1 cách phũ phàng như vậy. Nếu như 1 tay máy non về tuổi nghề những khá cứng về tuổi đời mà có giận dỗi gì vứt mẹ nó 40D quay về P&S thì mất mẹ nó khách, phỏng???
:LL

Thôi, em lại té đây, dạo này bận quá. ;) :)) :D

Ha ha , các bạn cứ tổng xỉ vả tớ nữa đi , thế thì tớ chụp mới lên tay được.Thú thực quả này tớ học theo thằng bếp điện làm B&W mà có biết shop sủng quái gì đâu , nên dùng IrfanView ấn 1 phát nó ra vậy. Thôi tớ đưa cái file gốc lên đây '' Lắm Chiêu và đồng bọn '' sửa dùm tớ nhé ! Thanks !

PS : nếu tớ làm rác showroom của LamChieu thì move mấy cái này qua bên thằng bếp điện hộ nhé, hay xoá luôn đi cũng ok !

Cái hình gốc đã cháy tùm lum, AS mặt mẫu lại bị om... chuyển BW sắc độ kém là cái chắc.

Trổ cái éo gì... phải ngon ngay từ lúc chụp chứ... tao có biết shop đâu mà trổ... với lại cái này chắc chắn chuyển BW không thể đẹp được

Đen trắng à?
Thôi, tao già quá rồi, mắt với chả mũi, kèm nhà kèm nhèm

Last edited:
Phải nói cái phòng hút thuốc trong nhà chờ thật là khung khiếp, đâu cũng vậy. Em là thằng nghiện thuốc còn không chịu được huống hồ người không nghiện. Kinh nghiệm của em là cứ đứng thập thò ở ngoài cửa, rít một hơi rồi phà khói vào trong, an ninh nó cũng chẳng nhắc nhở mà chỉ nhìn mình rồi lắc đầu tủm tỉm ;) :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,265
191,731
Latest member
myinstants39
Back