What's new

Chúc mừng sinh nhật bác Pín và các bạn có ngày sinh nhật hôm nay!

bắn súng lục giỏi hơn em nữa đi (c)

hehe, vô cùng cám ơn cả nhà

eo ôi, mình già rồi nhưng vẫn thấy xúc động lém.

năm nay đạt ranh hiệu già ...u nhất Phượt, năm sau em Cua chế cho chị thành trẻ nhất, xinh nhất Phượt nhá :)

Mình là mình quyết năm sau: xinh hơn Cua, trẻ hơn sy, tròn hơn su, oẳn hơn black, sệch xì hơn banmai ... =))

đang nghĩ tiếp ;)

Úp đết:

Baxu tự hứa: Mình là mình quyết năm sau: xinh hơn Cua, trẻ hơn sy, tròn hơn su, oẳn hơn black, sệch xì hơn banmai, ấy hơn Toét, vẩy súng nghệ hơn Pinkky ...

Tiếp nào!

Oẳn là cái gì chị ơi?

oẳn = oằn + oản

oằn là 1 từ chỉ độ cong, có ý nghĩa bị đè nén nhiều nên người cứ cong như con tôm ý :LL
Còn oản thì bạn đi chùa biết rồi đấy, đồ này chỉ để cúng chứ ăn thì như k............ứt =))

Ko hiểu sao thần tượng baxu lại muốn oẳn như thị bờ lách nhỉ :shrug:

ấy hơn toét nữa :LL

cái quả này là cũng đắn đo suy nghĩ mãi, dưng mà muốn ấy giỏi thì phải có chưn dài, mà thế thì làm khó em Cua quá :))

mấy cái khó khó này: ấy dẻo ấy dai như nhà Toét, ảnh ọt văn nghệ văn nghẽo lâm li như nhà Linh với nhà Z, thôi chị để dành.

@ oẳn: là hồi bé mỗi lần mẹ chị đi phi dê (nay gọi là cưỡi dê) về, bố chị lại gọi là bà châu phi oẳn tà là vằn, chị thì hãi cái bà oẳn này mấy ngày mới hết lạ lẫm (thằng Bốb thì sao nhở?)

ấy là hồi bé, chứ giờ lớn, chị biết nghĩ, chị thấy cái từ oẳn thật thích hợp cho những người có vẻ đẹp mặn mà =))

hè hè, tk iu cả nhà nhá

Last edited:
Ái zà zà, té ra hôm nay xinh-nhật bạn ba xủ ba xu à?

Úp đết:

Baxu tự hứa: Mình là mình quyết năm sau: xinh hơn Cua, trẻ hơn sy, tròn hơn su, oẳn hơn black, sệch xì hơn banmai, ấy hơn Toét, vẩy súng nghệ hơn Pinkky ...

... Môi cong hơn cvn, khỏe hơn đấu sỹ bò tót, hoang dại hơn Ong rừng,... nhưng vữn nằm trong đường dây quản lý của bạn imim, nhỉ?

hú hú, sinh nhựt thần tượng Bầu bí của mình hè, chúc mừng chúc mừng nhe!
Mình hứa sẽ đãi Bầu tỷ tỷ chè khoai môn ăn đến... sợ thì thôi, haha

Thôi chết rồi đợt này bận quá hôm nay mới vào đây thì đã quá ngày sinh nhật thần tượng rồi. Thôi thần tượng bỏ quá cho nhé, muộn còn hơn không nhỉ. Chúc mừng sinh nhật Baxu, chúc chị những điều tốt đẹp nhất!:)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,884
191,758
Latest member
thichxemphim11
Back