What's new

Chúc mừng sinh nhật bác Pín và các bạn có ngày sinh nhật hôm nay!

Mấy hôm nay ở Cực Nam châu Mỹ đứt Internet cho nên không chúc mừng em được.

Chúc em baxu tuổi mới công thành danh toại, sự nghiệp thành công, tình yêu như ý.

Từ Cực Nam bán cầu

Netwalker

Mấy hôm nay ở Cực Nam châu Mỹ đứt Internet cho nên không chúc mừng em được.

Chúc em baxu tuổi mới công thành danh toại, sự nghiệp thành công, tình yêu như ý.

Từ Cực Nam bán cầu

Netwalker

Net ơi cho quả ảnh cực nam minh họa thì hay quá, kiểu như là vẽ trên bãi cát hay khắc lên vách đá dòng chữ "I love Baxu!!!" mà các bạn teen hay làm í :))

Net ơi cho quả ảnh cực nam minh họa thì hay quá, kiểu như là vẽ trên bãi cát hay khắc lên vách đá dòng chữ "I love Baxu!!!" mà các bạn teen hay làm í :))

Không tớ chưa đến tuổi kẹp răng =))

Đợt đợt tới về đi kẹp răng rồi sẽ đính thêm cái hạt saphire trong đó khắc chữ cũng được mà chỉ có điều muốn đọc chữ phải dí sát mặt vô mới đọc được =))

Không tớ chưa đến tuổi kẹp răng =))

Đợt đợt tới về đi kẹp răng rồi sẽ đính thêm cái hạt saphire trong đó khắc chữ cũng được mà chỉ có điều muốn đọc chữ phải dí sát mặt vô mới đọc được =))

É dòm bạn Net sáng ngời tong tắng thế mà cũng gian thế cơ á :D

Sẽ có nhiêu em đứt cước vì dí mặt vào nhìn xem bạn Net khắc cái giề trên răng :))

Ngày xưa mấy chú bộ đội đóng quân cùng đồng bào dân tộc có chiêu cứ vu cho con gái nhà người ta ăn vụng để ngửi mồm kiểm tra :LL

Ô sinh nhật em baxu à , tớ ở tân End of the world nên giỡ mới biết , vào chúc mừng nhá ! Baxu thích gì để anh tặng lào ? Hay ảnh một anh Argentina lẹp giai nhá ?

Hehe, vui ghê, đến giờ vẫn được chúc mừng, merci mọi người.

@ AG: vâng, tất nhiên là phải đẹp rai rồi, và phải tụt quần gãi mông nữa ạ :))

@ mình nghĩ gặp nhau có khi bạn Mì lại đòi xem răng bạn Net đầu tiên

@ bạn Mì: hôm trước ở TN, ko có cát, ko có vách đá, sao bạn không xòe 1 phát trên bùn demo cho anh Net? Đúng là tại bà Phó Đoan làm bạn mụ mị hết cả ;)

Ờ tháng sinh nhật là đúng rồi. Thấy sang bắt quàng làm họ phát.

Bagai là em gái Baxu nè, cùng họ "Ba" :Dam

Chúc chị xu trẻ mãi hông già, cầu được ước thấy, muốn gì có nấy :L(wait)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,881
191,758
Latest member
Switchunifi
Back