What's new

[Tổng hợp] Đà Nẵng - Thiết kế chương trình tham quan cho các bạn sắp đến Đà Nẵng

Re: Đà Nẵng - Thiết kế chương trình tham quan cho các bạn sắp đến đà nẵng

Bạn ni làm cái này rất hay đó nha. Like mạnh cho bạn ni nè

Mấy bạn ở Đà Nẵng cho mình hỏi có chỗ nào thuê xe đạp ko? Xe địa hình ý..mình thuê trong ngày thôi...!!!

Bạn Chinh cho hỏi :
01 _ Từ Đà Nẵng qua Huế khoảng bao nhiêu km (đường bộ) và ngược lại ?
02 _ Có những nhà xe nào uy tín khai thác tuyến này ( đi thẳng một lèo, chứ không đón khách lèo tèo ) ?
Tks bạn .

Bạn Chinh cho hỏi :
02 _ Có những nhà xe nào uy tín khai thác tuyến này ( đi thẳng một lèo, chứ không đón khách lèo tèo ) ?
Tks bạn .

Từ Đà Nẵng theo đường bộ ra Huế mất tầm 100km đó bạn và về lại cũng như thế nhé. Các nhà xe có chất lượng và uy tín như Sinh cafe hoặc An Phú nhé các xe loại 45 chỗ và đến thẳng tp luôn đó bạn à.

chào bạn,
Tháng 5 gia đình sẽ tới tham quan ĐN . Lịch trình cụ thể như sau: Đêm 8/5 tới SB ĐN, ngày 13/5 về HN từ SB Huế. Mình chưa lên đc lịch trình cụ thể để có thể đi lần lượt các điểm 1 cách tiện đường và tiết kiệm nhất. Bạn có thể cho mình xin lịch trình đc kko? Nhà mình có 3 ng 2 ng lớn và 1 bé gần 3 tuổi, bé nhà mình rất nhát ko dám chơi trò chơi nơi công cộng vậy có nên lén Ba Na ko? Nếu mình thuê nhà nghỉ or KS thì nên thuê địa chỉ nào? Tầm 300k thui ạ. Nêu phương tiện bằng taxi tất thì có tốn kém quá ko? Đi taxi nên tính theo KM hay trọn gói?
Thank bạn nhiều

thuê xe 4 chỗ cho chắc ăn nhé bạn. 1 ngày tầm 800k - 1100k(đi huế) ngày nào có chương trình di chuyển nhiều thì thuê 4 chỗ đi còn di chuyển it dưới 20km thì đi taxi. Taxi đến điểm tham quan thì phải trả thêm tiền chờ cho tài xế đó chưa kể lòng vòng còn thuê xe thì đi theo chương trình đi về giờ nào cũng đc và ghé này nọ ăn uống hay mua sắm cũng chủ động hơn.
chào bạn,
Tháng 5 gia đình sẽ tới tham quan ĐN . Lịch trình cụ thể như sau: Đêm 8/5 tới SB ĐN, ngày 13/5 về HN từ SB Huế. Mình chưa lên đc lịch trình cụ thể để có thể đi lần lượt các điểm 1 cách tiện đường và tiết kiệm nhất. Bạn có thể cho mình xin lịch trình đc kko? Nhà mình có 3 ng 2 ng lớn và 1 bé gần 3 tuổi, bé nhà mình rất nhát ko dám chơi trò chơi nơi công cộng vậy có nên lén Ba Na ko? Nếu mình thuê nhà nghỉ or KS thì nên thuê địa chỉ nào? Tầm 300k thui ạ. Nêu phương tiện bằng taxi tất thì có tốn kém quá ko? Đi taxi nên tính theo KM hay trọn gói?
Thank bạn nhiều

- Từ cầu sông Hàn đến cầu Trường Tiền 107km (đã test :D)
- Ko đón khách lèo tèo thì chơi Tau Hỏa nhé vé rẻ lắm từ 75k tới 100k tùy theo ghế ngồi thôi
Bạn Chinh cho hỏi :
Tks bạn .

Đà Nẵng dạo này vắng hoeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,426
Latest member
viasatunleashed
Back