What's new

Du lịch kiểu mới - Khám phá nước Pháp qua ảnh!!

Đó chỉ mới là tiền vé thôi chứ còn tiền ăn ở nữa chi bác. Em cũng muốn đi lắm là điều kiện kinh tế chưa đủ. Tính sơ sơ cũng vài chục triệu chứ chẳng chơi

Eo ơi đi du lịch mà phải nghĩ nhiều thứ vậy chắc còn khối thứ phải nghĩ, tính đến đâu hay đến đó, còn lại từ từ tính tiếp bác ơi, có tiền thì xong hết thôi mà. hehe

Sao lại gọi cái bang được, nghe kì quá. Anh hoạt động nghệ thuật chân chính mà, cái loại hình này thấy cũng hay hay và phổ biến ở nước ngoài mà :)

Đó là một hình thức phổ biến của cái bang bên nước ngoài đó bạn, vừa thỏa lòng đam mê âm nhạc, vừa kiếm sống qua ngày. Khác hẳn bên mình bạn nhỉ

Đó là một hình thức phổ biến của cái bang bên nước ngoài đó bạn, vừa thỏa lòng đam mê âm nhạc, vừa kiếm sống qua ngày. Khác hẳn bên mình bạn nhỉ

UHm, cái này giống như 1 nghề của người ta mà. Họ là những người nghệ sĩ đường phố đó. Chứ đâu phải "cái bang" như bạn nói đâu. Khác nhau xa nha.

Ở VN mình cũng có đó, ở ngoài đường luôn nhưng thực tế ko mang hình ảnh đẹp và tích cực vậy. Mà có thể do hoàn cảnh mỗi nước nữa nên nhìn nhận nó cũng khác hẳn ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,598
191,445
Latest member
cutdec
Back