What's new

Em lần đầu tiên chup. Nhờ các bác đâm hộ với ạ

Bác có vẻ không tin người lắm nhỉ :D
Ống của loạt đầu tiên là Canon 75 -300 USM
Còn cái hôm qua là 70-200 F/4 L USM mà bác :(

Devince: Những kẻ không tin mình ít khi dám tin người lắm :))

Ở trên đây Quạt, Babel và PVC... là một trong những điển hình về thiếu tự tin như vậy:LL

1. Em nghĩ bác tập trung vào nụ cười cũng như nét vui tươi của cậu bé, thì sẽ có nội dung hơn

2. 3. có vẻ hơi nhiều chi tiết trên ảnh

4. Tập trung vào khuôn mặt của bà cụ, hoặc ít nhất là tiến sát tới chủ đề thì e nghĩ sẽ ấn tượng hơn, ảnh số 4 hơi tối

hí hí e nhận xét ảnh của devinci nhé :D

Các bác góp ý rất tếu nhưng thẳng thắn và chân tình em cũng xin ké 1 tí cho vui :D

[/FONT][/COLOR]

Last edited by a moderator:
Em có cái này, nhờ các bác đâm, chả hiểu sao e rất khoái, nhưng không biết khoái ở điểm nào, mà cũng không biết có gì tệ không, mới các bác hạ bút, dao, kiếm:

Người Mông xã Tà Sì Láng, Văn Chấn, là sinh viên trường trung cấp Địa chính tại Văn Bàn, Lào Cai. Xuống thị trấn mua xăng.

Last edited:
Ơ, cái anh chàng này ở ngoài chân đâu có dài thế này bạn windy nhở :D Túm lại tớ thích ảnh này, được thời điểm trời xanh nắng vàng và anh chàng thì cười tự nhiên :)

Bác greenline dùng từ "bình dị" có nghĩa là sao? Nhiều người muốn chụp ảnh toát lên cái sự "bình dị" của đời sống mà cóc được đấy bác ạ.
Bác devinci cứ được phệt "bình dị" vào ảnh là ngon rồi. keke. Tiếp tục phát huy bác ạ.

Dạ, ý em bình dị nghĩa là hoà lẫn vào đám đông ạ. Chẳng có gì rõ rệt cả. Tóm cái váy lại là bình thường đó :D

(Giỡn cho vui thôi, bạn devinci đọc bỏ qua nhá). :D

Các bác góp ý rất tếu nhưng thẳng thắn và chân tình em cũng xin ké 1 tí cho vui :D

Đường dẫn đi đâu vậy bạn? Hình bị đục và cảm giác out, không sâu.

[/FONT][/COLOR]
[/QUOTE]

Xoá phông tốt. Nhưng hơi bị noise thì phải. (Tớ nhìn ở màn hình laptop lởm nên k rõ). Nhưng mặt mẫu hơi gượng. Phông hơi ghê, chắc do ống kính.

Em có cái này, nhờ các bác đâm, chả hiểu sao e rất khoái, nhưng không biết khoái ở điểm nào, mà cũng không biết có gì tệ không, mới các bác hạ bút, dao, kiếm:

Người Mông xã Tà Sì Láng, Văn Chấn, là sinh viên trường trung cấp Địa chính tại Văn Bàn, Lào Cai. Xuống thị trấn mua xăng.

1. Giải thích hơi nhiều. :D

2. Hình đạt. Đạt chất lượng hình lưu niệm. :LL

P/s: Bỏ mợ, đâm thiên hạ tá lả thế nào thì sống sao nổi. Lôi thôi ăn đòn hội chợ bỏ bà. Em xin phép té ạ. :D

Bác cứ đam trung thực thì mọi người tiếp thu và coi đó là bài học mà nói chung thì bức nào chả đâm được phỏng ạ :D

1. Giải thích hơi nhiều. :D

2. Hình đạt. Đạt chất lượng hình lưu niệm. :LL

P/s: Bỏ mợ, đâm thiên hạ tá lả thế nào thì sống sao nổi. Lôi thôi ăn đòn hội chợ bỏ bà. Em xin phép té ạ. :D

hí hí, trong đời thì âu cũng toàn là nhưng thứ lưu niệm thôi bác ợ, lưu niệm ái tình, lưu niệm khoảnh khắc. bác khen đạt lưu niệm là ổn rồi.

bác có nhẫn xét gì thêm về bố cục không ạ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,925
191,775
Latest member
HTTN
Back