What's new

Em lần đầu tiên chup. Nhờ các bác đâm hộ với ạ

Không chút khách sáo, đa tạ các bác
Chỉ tệ nhất là bây giờ em thấy bác nào nói em cũng phải nghe, vì nó đúng. Hi vọng đến ngày em cãi được các bác :D
Hôm qua em gặp sư phụ của sư phụ, bác ấy bảo vứt cái ống tele đi chụp mới lên được, ơn giời hôm nay cơ quan em mất điện, thế làm một vòng Hà Nội kiểm nghiệm ngay.
lại thấy bác ấy nói đúng, không có ống tele, tự nhiên mình lăn xả hơn và lì đòn hơn, chả ngại gì, vì cứ phải sấn vào mới chụp được.
Hai hôm nay đi học chụp ảnh, em lại thấy thêm một điều thú vị nữa, đó là chuyện phượt tại nơi mình ở.
Em ở Hà Nội đến nay là được 10 năm có lẻ, chưa một lần đi bộ quanh Hồ Gươm, hoặc lang thang trên phố một mình, vậy nên với em Hà Nội chán òm, trong khi đó, di du lịch đến những thành phố khác, có thể bé hơn Hà Nội rất nhiều thì lúc nào cũng thấy thú vị vì mới mẻ.
Nhưng hai hôm nay em thấy khác, em thấy Hà Nội cũng thú vị lắm lắm, và em đi bộ khắp hà nội mà chẳng thấy mệt tí nào, thú thực là cảm giác như mình đang đi du lịch vậy.
Cảm ơn cái máy ảnh.

Đâm đê!

Lấy ảnh cũ, nhờ mọi người đâm.[ Tớ trình kém toàn dùng ảnh mộc, nhờ mọi người góp ý nhé].

Last edited:
Anh thấy mày có ý thức, ham học hỏi, chắc chắn nhanh tiến bộ. Không như thằng nhựa cứ cãi nhem nhẻm, nhem nhẻm ... chẹp chẹp chẹp

Lúc tối em đi qua chỗ Cầu Gỗ thấy có anh già nào mặc áo Iron Maiden đi tới đi lui chụp ảnh, hoá ra là anh Són :LL

Thì thôi không cãi nữa vậy...chẹp chẹp chẹp :( (NO)
:))

Mày cứ thiền như thế này chả mấy chốc mà khá bằng thằng đờ văng xi bây giờ.(NT)

Cái bạn oldhunterman đưa cái ảnh đấy lên có thấy ai nhảy vào đâm không? Cơ bản anh thấy cái ảnh đấy không có gì đặc sắc, chỉ có điều người lần đầu tiên chụp được cái con bé tí nó to ra chắc là sướng âm ỉ cho nên muốn sâu hàng tí ti, phỏng bạn?

Hố hố topic này có bạn già ttnos là lại vui rồi , thôi tớ cũng ráng kiếm mấy quyển sách đọc để tập chụp rồi đem lên đây cho các bạn đâm cho xôm trò nhỉ ? Hay là Net chỉ cho tớ vài bài tủ đê !!! :D

Hôm nay trời đẹp quá , chạy ra sân đá bóng vài phát , nhưng được có 10 phút là thở ra đằng tai luôn , già cbn nó mất rôi ! :( Tóm được thằng cu này ngoài sân về đem lên cho các bạn đâm chém dùm :Dam :gun , ảnh mộc nhé , đâm đeeeê ! :D

Hôm nay trời đẹp quá , chạy ra sân đá bóng vài phát , nhưng được có 10 phút là thở ra đằng tai luôn , già cbn nó mất rôi ! :( Tóm được thằng cu này ngoài sân về đem lên cho các bạn đâm chém dùm :Dam :gun , ảnh mộc nhé , đâm đeeeê ! :D
Ôi một bức ảnh đẹp, đẹp một cách kinh điển=))

Lần sau chụp nhớ có hooood đầy đủ nhá.:))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,926
191,776
Latest member
8xbet8info
Back