What's new

Giúp tớ bập vào dSLR với

Thực ra cũng chỉ tại Nguyen nghĩ nếu mua 1Ds thì sẽ chụp được như mình nên chán 5D thôi :)

Nói nhỏ với anh 1 câu thật lòng nhé :). Sau đợt giải tán này em sẽ mua 1 con 20D + 35mm f:2 thế là quá đủ. Số tiền dư ra em đăng ký học PS ở 1 TT xịn nhất HN rồi, học xong em sẽ dạy anh thề.

Nói nhỏ với anh 1 câu thật lòng nhé :). Sau đợt giải tán này em sẽ mua 1 con 20D + 35mm f:2 thế là quá đủ. Số tiền dư ra em đăng ký học PS ở 1 TT xịn nhất HN rồi, học xong em sẽ dạy anh thề.

Này, học nữa á ??? Tao học mày mỗi cái tô tô khoanh khoanh mà giờ có nhiều người muốn dạy lại cho rồi... học nữa thì chết à:D

Này, học nữa á ??? Tao học mày mỗi cái tô tô khoanh khoanh mà giờ có nhiều người muốn dạy lại cho rồi... học nữa thì chết à:D

Em đang vờ ko biết PS chứ thật ra em lồng 8-9 lớp đó.

@ anh: he he em với học được chiêu độ K dùng để chụp đêm đảm bảo đẹp như ..chúng nó =))=)). Tự nhiên em nghĩ việc đếch gì phải dùng máy số nhiều tiền trong khi nạp được mấy chiêu K với PS rồi up lên site chơi hehe. Tìm con M4-p hay M6 anh nhỉ (c)(c) có khi lại hay!!!

Em đang vờ ko biết PS chứ thật ra em lồng 8-9 lớp đó.

@ anh: he he em với học được chiêu độ K dùng để chụp đêm đảm bảo đẹp như ..chúng nó =))=)). Tự nhiên em nghĩ việc đếch gì phải dùng máy số nhiều tiền trong khi nạp được mấy chiêu K với PS rồi up lên site chơi hehe. Tìm con M4-p hay M6 anh nhỉ (c)(c) có khi lại hay!!!

Đêm đặt 2000K hả

Cái đặt độ K mà không biết là do thói quen rất xấu của người Việt nam là không bao giờ đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Cái nữa là nhiều người mua máy ở Việt nam không có hướng dẫn luôn, nếu có thì là hướng dẫn tiếng Tàu hoặc tiếng Nhật cho nên có muốn đọc cũng không đọc được. Thật ra nếu chịu khó đọc hướng dẫn có nhiều cái hay phết.
:LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,262
191,730
Latest member
f8bet00net
Back