What's new

Giúp tớ bập vào dSLR với

Hoan hô bạn Net (beer)

"Mâu mần" mới là cái quan trọng phải không ạ?

Hôm qua anh em ở SG ọp ẹp tiếp đón bác CVN gần 20 người xúm lại mà vẫn chưa tư vấn được quả máy ảnh cho bạn vntuyen đấy ạ :D

Nhà vntuyen nom thế mà khó tính bỏ m ị a đúng kiểu lắm mối tối nằm không (vẫn chưa mua được máy ảnh =)))

tại bác vntuyen cứ ngắm nghía mấy cái máy soi mụn ấy chứ!, như em, mua cái máy tàng tàng, chụp xấu còn đổ tại máy :D

tại bác vntuyen cứ ngắm nghía mấy cái máy soi mụn ấy chứ!, như em, mua cái máy tàng tàng, chụp xấu còn đổ tại máy :D

tớ cũng định thế, nhưng mà các chiên da ở đây đã tư vứn quá hóp, chả nhẽ lại mua máy còm thì ê quá :))

Ngày hôm nay đã có thông tin là tháng 11 5D mark II sẽ có mặt tại thì trường với giá là 2700 thằng Mỹ , đời này sẽ là 21.1 Mega pí sèo, liveview auto fó cụt, quay phim full HD luôn được 16 phút . Cần cần cbn nhắc bác vntuyen ạ . Chẹp chẹp chẹp

Tháng 11/2009 sẽ có 5D MarkIII 35 Megapixel, quay video HD đấy các bác ạ và lúc đó giá của 5D MarkII sẽ chỉ còn $1500 :))

Các bác đợi sắp có con máy này ra này, mua con này dùng mới đã

Last edited:
Chắc chả có cái giá ấy đâu . 5D giờ vữn sấp sỉ đôi nghìn . À nhà Net lấy cái tin quàng quạc ấy ở đâu thế ?????

mua thì mua đại đi ...ninh xương lâu quá thủng bà nó đít nồi áp suất Nga rồi chèm chẹp ..... cứ đợi, đợi hoài bé Phương Anh

tớ cũng định thế, nhưng mà các chiên da ở đây đã tư vứn quá hóp, chả nhẽ lại mua máy còm thì ê quá :))

Em có ý này bác nvtuyen ạ. Bác nào tư vấn loại máy nào cho bác thì cũng nhiệt tình và tận tâm hết. Họ nghĩ cái đó tốt nhất thì mới chỉ bác mua. Mà có nhiều cái tốt nhất quá thì bác lại không biết mua cái nào. Theo em, tốt nhất cứ bác nào tư vấn loại gì thì bác nhờ bác ấy cho mượn đúng loại ấy xài thử một thời gian. Bác quay một vòng thì có khi cũng không cần mua máy nữa ạ =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,255
191,729
Latest member
pkdkleloi99
Back