What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Huhu...em lại phải đi xa rồi:(
Không biết anh Hiếu có đi không để nhờ xế, hôm nay chân vẫn đi tập tễnh luôn sau vụ leo Yên Tử.

Thông báo về chuyến đi ngắn của Hội

Ngày 31/03 --> 01/04 Hội nhà minh chinh phục TÀ CHÌ NHÙ nha ( 2 ngày 1 dêm là ok)

Đặt gạch:

1, worlwhite ( Trưởng đoàn )
2, Lee
3, MUHSK
4, quyennt
5, Hakuna1609.
6, canmotnguoihieu.

Sau mấy ngày không lên phượt mà nhà mình đã có cung để cái chân nhà em được tung tăng với ACE rùi. he he !
Số 7. Nikio điểm danh ạh

Các bác tập trung xa trung tâm quá! quanh quanh Hà Đông đi các Bác ơi, trung tâm Hà Tây xưa, để e dễ tìm đường. Quán Cafe các bác tập trung buỏi đầu tiên cũng được đó. e bít quán đó. E xin hết

Huhu...em lại phải đi xa rồi:(
Không biết anh Hiếu có đi không để nhờ xế, hôm nay chân vẫn đi tập tễnh luôn sau vụ leo Yên Tử.

Hà hà, mọi người đi vài trăm đến cả nghìn km quen rồi, giờ đi trong Hà Lội khoảng 6-8km là kêu xa ngay =))
Đấy, thế mới biết giao thông thủ đô là như nào, cứ thoát khỏi thủ đô là sướng!

((NT): Miềng cũng thích off ở Hà Đông, GẦN !)

@nga284: ok, 2ae mình 1 xe, anh sang đón rồi cùng đi!

Chào cả nhà !

Trước hết là bản tin nhắn tìm thành viên:
- Bạn harika, xuxu87, anhhungxadieu, kids, man_in_black... nhà mình đi đâu lâu lắm không thấy về, có bà con cô bác nào thấy các em nó ở đâu thì nhắn về Hội gấp, Hội đang mong nhớ lắm

@: Harika , Funny_kid hai bạn chọn logo cho hội để tiến hành in áo nhé, đang muốn có áo Hội trước ngày 30/04 có được ko ta

- Lịch trình cụ thể chuyến Tà Chì Nhù đợi sau lần off tới và Johnny + Giản đơn đi về mình sẽ thay đổi cho phù hợp

@: All, cả nhà cùng nghiên cứu Tà Chì Nhù để cho ý kiến hôm off nhé

Mình chọn Mỹ Đình vì thấy nó là trung tâm hơn Hà Đông, người ở Hoài Đức , Sơn Đồng về cũng ok, Khâm thiên về cũng ok, Hà Đông, Ngã Tư Sở chạy đến cũng gần... mà gần nhất chắc là Nikio rồi.
Mong cả nhà có mặt đông đủ

Mềnh thể lực yếu, đi phượt toàn nhong nhóng ngồi sau. Ko biết có tham gia nổi vụ này ko. Hóng vậy!
Mà nhà mình toàn off xa thật huhu...

Mềnh thể lực yếu, đi phượt toàn nhong nhóng ngồi sau. Ko biết có tham gia nổi vụ này ko. Hóng vậy!
Mà nhà mình toàn off xa thật huhu...
Heh..giống em. Ngồi sau đi đâu cũng được, bảo em đi bộ leo trèo, nhớ lại vụ Phan lê lết từ 2.800m lên đỉnh cứ đi 5m lại nghỉ, lại đi, lại nghỉ mà Hãi. Chưa kể từ độ cao tầm 2.400m không khí loãng bị khó thở, đau đầu triền miên. Đẹp thì quá đẹp nhưng mệt quá!
P/s: Sau vụ off trong Tết Nhà mình còn quỹ hội 213.000VND nhá, thứ 5 sẽ mang đi xử lý nốt.
Lần này, chưa tiêu hết tiền chưa về:))

Dạ nhà cháu thời gian này bận quá lịch đi chơi đi tập triền miên thôi,mà thứ 5 off thì cháu sẽ phải ra muộn rồi vì hôm đó nhà cháu phải đi tập ạ,các bác ở đâu cứ hú cho em 1 tiếng nhé

Tớ đã dứt ra được mọi việc linh tinh để quay lại với Hội. vuongquyen cập nhật thông tin giúp tớ nh. Thanks bạn nhiều! Thấy thông tin Hội mình phượt rầm rộ mà thèm quá. Lại sắp Tà Nhì Chù nữa. Nhưng cung này cao quá so với mình. Ngồi hóng ah!

Tớ đã dứt ra được mọi việc linh tinh để quay lại với Hội. vuongquyen cập nhật thông tin giúp tớ nh. Thanks bạn nhiều! Thấy thông tin Hội mình phượt rầm rộ mà thèm quá. Lại sắp Tà Nhì Chù nữa. Nhưng cung này cao quá so với mình. Ngồi hóng ah!

Thế là cắt được cái đuôi nhõng nhẽo chớ gì bác? tình ái kổ thế nhờ =))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,633
191,466
Latest member
ecofix
Back