What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Ối giời ơi cả Hội ơi. Tối thứ 5 off ở khu Mỹ Đình nhưng mà cụ thể là ở đâu ah. Bác Hội trưởng chốt hộ cái địa điểm để a e còn biết mà lui tới chứ ạ.

Bài viết thứ 1001:
Anh MUSHK cho cái địa chỉ cụ tỉ tối mai đi ạ.
Off trà đá cafe hay cả ăn tối nhỉ :D
Nhiều lịch trình thì em còn phải nịnh xế đưa đi đón về nữa!

Tớ đã dứt ra được mọi việc linh tinh để quay lại với Hội. vuongquyen cập nhật thông tin giúp tớ nh. Thanks bạn nhiều! Thấy thông tin Hội mình phượt rầm rộ mà thèm quá. Lại sắp Tà Nhì Chù nữa. Nhưng cung này cao quá so với mình. Ngồi hóng ah!

Hehe...Welcome back bác Nhocddy trở lại với tình yêu đích thực. BÁc gửi lại cho em mail vào [email protected] để e gửi link bác update nhé

Mọi ng up lịch chuẩn và địa điểm cho vụ off thứ 5 này đi với ạ. Ở Mỹ ĐÌnh gần thì e còn xí xớn đc, mà k bik có ai về cùng đường chỗ Canh thì e càng đỡ lo hơn cái vụ đêm hôm thân gái dặm trường, keke

Thế là cắt được cái đuôi nhõng nhẽo chớ gì bác? tình ái kổ thế nhờ =))

Chuẩn johnny ah. hix... đau đầu lắm đấy! Mà tình hình mai cứ ra cổng sân VĐ MĐ đứng hở các bác??? Lạnh lẽo và xa quá nhỉ. Có ai ở gần Hoàng Mai chỗ tớ ko rủ rê đi cho vui nào?

Mọi ng up lịch chuẩn và địa điểm cho vụ off thứ 5 này đi với ạ. Ở Mỹ ĐÌnh gần thì e còn xí xớn đc, mà k bik có ai về cùng đường chỗ Canh thì e càng đỡ lo hơn cái vụ đêm hôm thân gái dặm trường, keke

Bạn yên tâm mình và bác THU hội trưởng sẽ về cùng với bạn . Nếu thiếu xế chiều mai mình qua đón

Thân gửi các tinh yêu của nhà em

Nhà mình chốt địa điểm off tại NEWSTAR CAFE đường LÊ ĐỨC THỌ _MỸ ĐÌNH . Thời gian 19h30 thứ 5 ngày 23_2_2012.

p/s quán đó nằm đối diện Trung tâm đào tạo vdv cấp cao hà nội , nhưng cai biển đó buổi tối hơi khó đọc chút , các bác cứ nhìn thấy tòa nhà CROWNE PLAZA là ổn . Bác nào lười tìm thì 19h30 qua cổng sân MỸ ĐÌNH nhà em đợi các bác ở đó
Điện thoại của nhà em 0903.408.784.
HẸN GẶP CÁC TÌNH YÊU CỦA NHÀ CHÁU

Hey có bác nào ở Hà Đông tối mai đi off thì iem tình nguyện làm xế nha. Nếu có nhã hứng đi cùng iem thì nt theo cú pháp tự mà nghĩ rồi gửi tới số 0973.092.290 nha. Nhắn nhanh còn kịp./.

Bạn cứ đi đi lúc về có mình đi cùng về lĩnh lam mà hoàng mai cũng được mình sẽ làm vệ sỹ cho bạn nhỉ
Chuẩn johnny ah. hix... đau đầu lắm đấy! Mà tình hình mai cứ ra cổng sân VĐ MĐ đứng hở các bác??? Lạnh lẽo và xa quá nhỉ. Có ai ở gần Hoàng Mai chỗ tớ ko rủ rê đi cho vui nào?

@Hakuna: Nhất em nhé! có xế riêng lần nào cũng tích cực đưa đón. Chị thì toàn phải đu bám xem có nhờ được giai nào ko(NO)
Hôm off hội ốc vừa đi Yên tử về chân còn đi khập khiễng tìm xem có ai để đi nhờ không mà không có. May quá anh Wordwhite gọi, anh bảo: : Em đi không? anh bảo trai Hàn Quốc qua đón em. Chưa kịp sướng 1 giây đã nghe tiếng giai la thất thanh: Thôi thôi, em không đi đâu, không đón đâu=))=))=))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,633
191,466
Latest member
ecofix
Back